ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 28, 2018, 10:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นลุงพล แล้วคุณมีโอกาสเลือก คุณจะหยุดที่หมอพลอยหรือไปต่อให้สุดที่ครูเบสท์

ขอหยุดที่หมอพลอย ได้หมอเป็นเมีย ลุงพลบอกไม่มีเสียใจ เวลาเจ็บปวดไม่สบายอะไร แพทย์หญิงพลอยพรรณดูแลให้อย่างดี ในฐานะศรีภรรยา
132 (31.7%)
ไม่มีทาง ขอไปให้สุดที่ครูเบสท์ มีเมียเป็นครู ได้ทั้งความรู้และความรัก ลุงพลอยากฟูมฟักนางฟ้าภัคจิราด้วยจิตเสน่หา ไม่มีร้างลาจากไกล
285 (68.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 417

attosang

ต่อจากหมอพลอยก็เป็นครูเบสต์ซินะ จัดไปครับลุงพล

kapoo3011

เป็นการเพ้อที่เป็นจริงซะทุกเรื่องเลยนะ ฮ่าๆๆ

inferno555

ethanol

Prawet

ครูเบส น่าจะไม่ใช่รายสุดท้ายนะ คอยติดตาม

xvenomz

ลุ้นไม่ถูกเลยครับ มาทั้งหมอพลอย ทั้งครูเบสท์ อยากได้ทั้งสอง จะมีใครให้ลุงได้บ้างไหม

Own008

sara01

เสียดายหมอพลอย แต่ถ้าไม่ครบสิบสองคนก็ยังใช้กรรมไม่หมดใช่มั้ยครับ

kalampee

จะเปิดฮาเร็มทั้งทีก็ต้องเอาให้สุดครับ ครูเบสท์ก็อย่าได้ปล่อยไป

VsKenny

ประเสริฐ เอียงสันเทียะ

อยากเชียร์หมอพลอยให้ไปอยู่กับลุงพลแล้วจบลงด้วยดี แต่ตอนนี้อยากให้มีครูเบส ไปอยู่ด้วยแล้วสิ

barney

ลุงพลแกยังไม่หยุดเจ้าชู้อีกเหรอครับเนี่ย 

yoot2499x

อยากให้ลุงจัดหมอพลอยแบบตกเป็นทาสตอนโดนเลยครับ