ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt2

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 02, 2018, 08:04:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามเล่น ๆ คุณว่า "หมอพลอย" กะ "ครูเบสท์" คุณชอบใครมากกว่ากัน?

หมอพลอยแน่นอน ที่หนึ่งในใจเสมอ ถึงมีแนวโน้มว่าเธอจะร้าย แต่คนมันรัก ทำไงได้
233 (57.2%)
ครูเบสท์ซิ คลื่นลูกใหม่ย่อมมาแรง แบบว่าไม่อยากให้น้องเบสท์ต้องช้ำใจเหมือนชาติก่อน
174 (42.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 407

แสน แสน

ได้ทั้งหมอและกำลังจะได้ครู ท่านท้าวชุมพลศักดาสุดยอดจริงๆ

asiakook

โธ่สวรรค์ให้ท่านท้าวมืชื่อต้องฝ่าด่านนางฟ้า 12 ด่าน ให้มาแต่ทวน เล่มเดียว เสบียงกรังก้อไม่มีให้ ทรุดรอบสองแล้วเห็นไหม อิอิ ขอบคุณครับ

santi.jitpichitchai

หมอพลอยแสดงความเป็นเจ้าของลุงแล้ว สงสัยได้มีบทบู๊แย่งลุงแน่ๆ อิอิ

วิเชียร เขาหลวง

หมอพลอยเริ่มหึงลุงพลพระเอกของเราแล้ว รอก่อนนะหมอเบสท์อีกไม่นานเกินรอต้องโดนลุงพลแน่ๆ

thana7

ความร้ายบนความเยือกเย็นของหมอพลอยพรรณ

Tanaka Tanaka

อยากให้ลุงฟาดให้เรียบแล้วกลับมาลงเอยกับหมอพลอย

แต่แน่นอน เรื่องมันคงไม่ง่ายแบบนั้น อย่างน้อยๆหมอพลอยคงไม่ยอมแน่ๆ

maitree_kongton

หมอพลอยเริ่มออกอาการหึงหวงแล้ว หรือเป็นเพราะหมั่นไส้ลุงพล

toto65

ลุงจะตายไม่ได้นะครับ​ ภาระกิจยังไม่สำเร้จนะครับ

meowmeng

7946410

ลุงพลมีโรคหัวใจ แน่นหน้าอก แล้วสาวหมอกับครูก็ไม่ชอบหน้ากัน  แล้วลุงพลจะทำยังไร จับเยรสกันทั่งคู่ก็ยังไม่สบายอยู่

Otaza

ไม่แน่ผู้แต่งอาจจะจัดให้ลุงพลกับหมอพลอย ให้ในห้องรักษาผู้ป่วยอีกก็ได้  เห็นหมอเบสแล้วไม่ลงที่หมอพลอย

thinks

หมอพลอยมีหึงลุงพลเล็กๆด้วย แบบนี้แฟนคลับหมอพลอยมีสิทธิ์เห็นหมอโดนลุงสอยยาวๆแน่ครับ

acerr

มานะ มีสุข

ลุงพลใช้แรงมากเกินเลยเป็นลม สงสัยต้องมีพลังวิเศษมาช่วยถึงจะรับมือสาวๆสวยๆรอบกายได้

♤judas♤

ลุงพลถึงกับเป็นลมเลย..หมอพลอยเริ่มจะหึงล่ะ กว่าเก็บครบทุกคนงานนี้ลากเลือดแน่