ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บุพเพสันนิวาส ภาคพิสดาร ตอนที่ 8

เริ่มโดย ifamily03, กรกฎาคม 05, 2018, 06:47:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppeak

ชอบความคิดสร้างสรรค์ที่มาของขนมทองหยอดใอยทองมากครับ555555 ระหว่างคุณพี่ไม่อยู่แม่นางการะเกดน่าจะมีศึกรบไม่น้อยเลยทีเดียว

sp502

ลูกออกมาจะหน้าตาเหมือนฝรั่งไหมเนี่ย

koropoko

อ่านแล้วอยากให้แผนฟอลคอนสำเร็จจังครับ

pinmonkey

เจอของใหญ่เสียวเชียวนะ ออเจ้า ขอบคุณมากครับ

rizzorizzo

toto65

แผนการแก้แค้นของฟอลคอลนั้นช่างแยบยลนัก นึกถึงภาพ ตอนแม่การะเกดโดนท่อนลำใหญ่ของฟอลคอลสอดเสียบ มันได้อารมณ์เป็นที่สุด

nanai

sora99mana

ขอบคุณครับ ขอทำตามกติกาของคนเขียนนะ

Zomchai Kimwongkul

แม่การะเกด คงติดใจเรือกลไฟมิใช่น้อย พี่เดชไม่น่ามาขัดจังหวะเลย

bakka

rerngsak

ออเจ้านี้ข้าคิดว่าอีกไม่นานผู้ชายคงเสร็จเจ้าทั้งอยุธยาแน่...อิอิ

leo_attack

Wanit-sri

::Confident::แม่การะเกอดเจอเอ็นฟอลคอนไป  ::KO:: บานไหม  ::Crying::