ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 1/4 ขายลูกกิน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2018, 10:23:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

monkeywind10

น่านไงว่าแล้วพระเอกตูเพลินไปหน่อยจัดยาวเลยพ่อกลับมา ดีนะไม่โดนคิลหมกป่า ::Horror::

Nabisca Sathu

เฮ้อ พ่อทำไมเป็นแบบนี้ เมียตายถึงกับต้องขายลูกกินเลย ต้องติดตามตอนต่อไป เผื่อจะรู้สาเหตุ หรือมันจะดาร์คทั้งเรื่อง -.-

tamama

น่าสงสารนางเอกมากเลยแหะเจอพ่อขายกินแบบนี้ ::Crying:: ::Crying::

xsorie

ถ้าหนีไปด้วยเรื่องมันคงจบไปแล้ว แต่ว่าถ้าเป็นแบบนี้ต่อไปอยากให้จบแบบ bad end มากกว่าแหะ

HaoMaRu

กว่าเองทำงานเก็บเงินกลับมา ชีวิตเธอจะเป็นยังบ้างแล้วก็ไม่รู้น่ะนั้น 555

ensd-07

redcaraha

อยากบอกว่า สนุกมากเลยครับ นางเอกจะเป็นยังไงต่อไป

icezen

iquizei

ลายเส้นงามแท้
ดาร์คตั้งแต่ตอนแรกกันเลยทีเดียว
ตอนหลังๆจะเป็นยังไงกันนะะ

Suwitcha Muneenam

สงสารตัวละครนี้มากๆ ตอนที่เหลือจะต้องเจออะไรอีกเยอะแน่ๆเลย ::Me?::

midnight747

เนื้อเรื่องน่าสงสารนางเอกมาก หวังว่าจะไม่จบแบบปวดตับนะครับ
ส่วนตอนต่อไปทำให้งงว่า ใครกันแน่ที่จะเป็นพระเอก

toptime

ลูกน่ารักมากครับ
โชคดีจริงๆ
สนุกมากครับ

xifos44505

ความรู้สึกเหมือนจะจบ Bad End เลยย   พ่อแม่มโคดเลววว ::Angry::