ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 2/4 ทางเลือก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 25, 2018, 12:32:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

untraman114

กลัวตอนจบของเรื่องแบบนี้มาก นางเอกน่าสงสารเกินน

zipperz

ก้อไปอ่านอันนั้น แล้วลืมกลับมาอ่านอันนี้
อ่านไปอ่านมามึน  หลงทาง  แดมเมทแรงไปไหน
น็อคไม่รู้ตัว
::Crying::
อ่อ ตับจะพังในครั้งหน้าสินะ

ประมาทไม่ได้ซะละ
ขอบคุณฮะ

ValkyrieKiss

เหมือนนางเอก ต้องการหนี อะไรสักอย่าง?? ::Hmmm::

"โอย มีความพีค เขานัดแล้วไม่มา โดนใครจับเย อยู่เปล่าเนี้ยะ"

Alexis11

ถ้าไม่หนีก้คงติดใจ ในจิตใต้สำนึกแล้วแหละ

Axn Aof

freekang

นี่เป็นแผนที่จะพาตัวเองออกจากหมู่บ้านเข้าเมืองไปหาพระเอกของตอนแรกหรือเปล่านิ

นั้นไงแต่แผนดันล่ม อ๊ากกก โดนตลอดทั้งวันจนไม่ได้ออกจากบ้านเลย
เห็นลิงมั้ย !!

jinpin

น้องจะหนีไปกับช่างภาพจริงๆ เหรอครับ

ช่างภาพอย่างน้อยก็ยังรอจนถึงเย็น แต่คงโดนพ่อขายอยู่เลยไม่ได้หนีไป น่าสงสาร แถมตอนหน้ายังต้องเอาไปสังเวยแบบหมู่คณะอีก น่าสงสารเธอนะครับ

์์์NNN

น่าติดตามครับ

หนีไม่รอดสินะ

tanedponwic

ตัวละครชายตอนแรกหายไปไหนครับรึเป็นคนละเรื่องกับตอนแรกกัน

niceanglev

คือ 1/4 ก็บอกว่า ว่าช่างภาพชวนออกไปจากหมู่บ้านได้ แล้วไงต่อ ? / โหยนางเอกกลายเป็นมิดะไปซะงั้นอะ ไรกันเนี่ย จากพ่อเวรมาเป็นคนในสังคมแบบนี้อีก น่าจะหนีไปกับพระเอกเลย

sonteen42

หูย แล้วไอ้พระเอกที่ขึ้นรถไปหล่ะครับบบบ

แหม่ ตอนต่อไปนี่ น่าจะจัดหนักจัดเต็มสุดๆเลยนะครับ
สรุปน้องเค้าจะรอดมั้ยหนิ ตอน สามจัดหนักเลย

test test

ตอน 3 ออกแล้วมาอ่านตอน 2 ก่อนนางเอกมันไม่ได้ไปไหนเลย ตอน 4 ตัวเอกตอนแรกจะกลับมาช่วยไหม

zzxxcc

ท่าทางพระเอกจะน่าสงสาร มีหลายคนแน่นอนแบบนี้ ::Hunger:: ::Hunger::

Rider V3

เข้าเมือง เป็นดารา AV ส่งเงินกลับมาให้พ่อขี้เมา ปวดตับมากกว่าเดิม