ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu] Ryokan Soukan | Incest Inn[แปลไทย By HypN♥s] **แนวแม่ลูก

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 26, 2018, 12:52:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

พอดีพรุ่งนี้ไม่ว่าง ว่าจะเข้าวัดทำบุญซะหน่อย เลยขอลงวันนี้เลยละกัน

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมเวลกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

yopern

ครั้งแรกมันก็ยากแบบนั้นแหละเดี๋ยวครั้งสองครั้งสามก็ตามมา

tp3660

ขอบคุณท่าน HypNos ที่แปลผลงานดีดีให้ชาวเพจเราได้ติดตามเสมอมา ขอบคุณครับ

B&B

จบแค่นี้รึ? ความรู้สึกเหมือนมันมีตอนต่อไงไม่รู้ ชั้งเถอะ

ปล.1 คุณแม่หุ่นอย่างนี้ผมก็มีคิดละนะ แถมลงออนเซ็นด้วยกันอีก
ปล.2 พระเอกดูเลวนิดๆ แต่ดีแล้ว ถ้าไม่เลวก็ไม่ได้อึ๊บสาวหรอก
ปล.3 คุณแม่ปากบอกไม่ แต่ร่างกายกลับมีอารมณ์ตามสินะ
ปล.4 ขอบคุณครับ
ปล.5 จบไม่สุดอ่าาา อารมณ์แบบนี้ เหมือนดูหนังแล้วไฟดับ รึว่าผมคิดไปเองเนี่ยย

จบแค่นี้ล่ะครับ ไม่มีตอนต่อ
ปล.1 ถ้าตัวจริงผมว่าออกอ้วนนะ
ปล.2 ไม่เลวหรอกครับ ไม่งั้นจะย.ม.เหรอ
ปล.3 ไหนๆก้ไหนๆแล้ว แม่เลยตามน้ำ
ปล.4 เช่นกันครับ
ปล.5 งั้นรอติดตามเรื่องหน้าล่ะกัน
   ::Sweat::

Zero-kaman Yung

ขอบคุณที่แปลให้ครับ ชอบเนื้อเรื่องแนวครอบครัวเป็นพิเศษเลย  ::Sobad:: ::Sobad::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เป็นแม่อยู่ดีๆ จัดไป1ทีกลายเป็นเมียซะงั้น  ::Evil::

virgoranger

Gunitle

น่าจะจัดกันตั้งแต่ในออน แต่ไม่เป็นไรมาจัดตอนท้ายแล้ว 555 หยุดยาวเที่ยวให้สนุกนะครับ

หยุดยาวนี้ไม่ได้ไปไหนครับ แค่ไปทำบุญ แต่ต้นเดือนหน้า มีเที่ยวนานหน่อย น่าจะไม่ได้ลงเรื่องประมาณ 1 อาทิตย์ครับ

Phoowadol

เพราะอารมณ์ ดำกฤษณา ล้วนๆ เริ่มจากลูกชายตัวดีนี่เลย ทนความต้องการไม่ไหว คุณแม่ก็เลยตั้งใจให้แค่จับต้องแล้วจินต์ เอาเอง ทำไปทำมาไม่งั้นแล้วสิ ทั้งสองฝ่าย ถลำลงสู่ด้านมืดเต็มที่แล้ว หนีไม่พ้น ต้องเจ็ดยับ เล่นแตกในไปแบบนี้ตั้ง2ที สดๆเลย อย่างนี้ถ้าเกิดท้องขึ้นมาจริงๆ จะลำดับญาติยังไงหละเนี้ย. ว่าแต่ ทำไมจบง่ายจังไม่มีต่อแล้วจริงๆหรือครับ ท่านhyp ขอบคุณมากครับ

ของแบบนี้ถ้าหน้ามืดแล้ว อะไรก็ฉุดไม่อยู่ แม่ก็แม่เหอะ
ปล.มันตัดจบดื้อๆแค่นี้แหละครับ ไม่มีต่อ

nekki

ผมละนึกว่าจะจัดกันตั้งแต่ในบ่อออนเซนตอนแรกซะอีก ดีนะตอนจบมีจัดกันในบ่อตอนจบด้วย ตายตาหลับละสำหรับเรื่องนี้

งั้นผมไปจองวัดไว้ให้เลยนะ ศาลาไหนดี

Akira Watanabe

::Shy:: ผิดเพราะไอคู่รักคู่นั้น มันมาบิ้วอารมณ์

paradrop

izezanova027

ถ้าท้องจริงๆขึ้นมา ครอบครัวนี้จะลำดับญาติกันยังไงนิ? 5555

xporphy

จบแบบอึนๆ เหมือนไม่สุด อยากให้มีตอนต่อแหะ(หรือมีหว่า)  ::Oops::

phatsa

คุณแม่ทั้งสวยทั้งหุ่นดี โดนไปทีนี้ติดใจเลย ::HeyHey::