ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 01 [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 02, 2018, 11:53:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

corrects

tamkonba

สนุกดีครับเรื่องนี้ เคยอ่านผ่านๆตามามั้งแล้ว สำนวนการแปลดีมากครับ อ่านเข้าใจง่าย ชอบตรงมีภาษาอังกฤษมาแทรกด้วย ทำให้อ่านได้สนุกขึ้น ขอบคุณมากนะครับ

sthanya

Reggal

โอ้วเรื่องนี้เหมือนเคยอ่านแล้ว ขอบคุณที่ทำให้ย้อนถึงวันวานนะครับ สู้ๆครับ

jao123

DARKAXL

ขออภัยที่มาเม้นท์ช้า แบบว่าไม่มีเวลาอ่านเท่าไหร่+มีคนแปลในEXแล้ว
เรื่องการแปล แปลได้สั้นกะทัดรัดได้ใจความ ตรงตามต้นฉบับมากครับ(ลองอ่านเทียบกับยุ่นเลย) เทียบกับคนที่ลงในEXนี่เยิ่นเย้อประโยคยาวเกิน
มาตบมุกในเรื่องบ้าง ถ้าสมัยเรียนมีทัศนศึกษาแบบนี้คงจะดีไม่ใช่น้อย 555+

peemharu

ถ้าแข็งแล้วมีคน คอยซัพให้แบบนี้จะตุนไวอาก้าไว้เยอะๆ

Whoo Amm Ii

Tk Tk

sonteen42

แหม่ เรื่องนี้ น่าสนใจมากๆ เพิ่งมาอ่าน ยังไงก็ขอบคุณครับ

Crypt

เรื่องนี้เป็นหนึ่งในเรื่องที่ชอบมากอ่ะ อ่านกี่รอบ ๆ ก็ไม่เบื่อโคตรโชคดีอ่ะบอกเลย ทำไมไม่มีแบบนี้บ้างนะ 

hentaiknight

แหม่ อยากไปหาดแบบนี้บ้างจังครับ
ยิ่งถ้าไปกับเพื่อนร่วมชั้นสวยๆ นี่ พาเข้าเต้นท์อย่างเดียว

SLX75