ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nemu] Love♥Wife Suzu-chan ถึงอ้วนก็รัก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 03, 2018, 06:31:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

อาทิตย์หน้าผมไม่อยู่ตลอดทั้งอาทิตย์(มีธุระต้องไปออสเตรเลีย) เพราะฉะนั้นจะไม่มีเรื่องลงนะครับ

แต่ท่านอาจจะเจอพลังด้านมืดจาก ได้ (เตรียมตัวกันเอาไว้ให้ดี)

Special Thanks พี่เพชร P Eet ✦Diamond✦ที่ช่วยแปลบางประโยคครับ มีม็อดระดับอินเตอร์ก็ดีแบบนี้ (แต่ตอนนี้หายไปไหนไม่รู้)

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมเวลกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

aliass

ง้ะ คู่นี้ น่ารักจัง  แต่ว่า สาวอวบนี้ดูน่าฟัด จริงๆ ตามเขาว่าละเน้อ ฮาาา

nekki

สรุปว่าพระเอกชอบคนอวบหรือหวงแฟนกันแน่หว่า

B&B

การมีเซ็กคือการออกกำลังกายแบบนึง มันช่วยให้น้ำหนักลดได้จริงๆ สินะ

ปล.1 เปิดมาได้น่ารักมากคู่นี้
ปล.2 อวบๆ อึมๆ แบบนี้ถ้าผอนก็น่ารักจริงๆ นั้นแหละ
ปล.3 ชอบภาพแบบจิบิอะ น่ารักมากลายเส้นนี้
ปล.4 น่าจะมีอะไรที่น่าตื่นเต้นนะ เช่นมีคนมา มันจะเป็นอะไรที่สุดๆ ไปเลยละ แต่ชั้งเถอะ
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 อิจฉาโว้ยย น่ารักมากเลย ผัวช่วยเมียในการลดน้ำหนัก อ่าา~
ปล.7 คุณสามีรู้สึกว่าห่วงคุณภรรยาสินะ ถึงไม่อยากให้ผอมนะ แต่เอาเถอะ เมียใครๆ ก็ห่วงนะ

ผมว่าไอ้ตัวผัวน่าจะชอบสาวอ้วน เห็นไขมันแล้วมีอารมณ์
ปล.4 ถ้ามีคนโผล่มา เดี๋ยวงานงอก กลายเป็นหลายตอนแล้วจะยุ่ง
ปล.5 ขอบคุณเช่นกันครับ

TanukiKen

นี่ลดแล้วหรอเธอ ทำไมมันถึงยังใหญ่อยู่เลย

ryu

นานๆจะเจอแบบอวบเต็มพิกัดสักที
ดูแล้วนึกถึงเด็กเก่าเลย แบบนี้แหละ

0scar

ชอบซู่ซุ่จัง ฟังดูซู่ซ่า แต่โหดตรงจัดกันที่วัด ::Horror::

yopern

เนื้อเรื่องน่ารักดีครับแบบฮามากกว่า พระเอกน่าจะชอบอวบๆนะ

keatmano

การมีเซ็กส์ช่วยลดน้ำหนักได้จริง ๆ  ::HoHo::
ชอบที่สามีบอกว่าน่าจะใส่ชุดดำน้ำมากกว่า  ::DookDig::

wender_111

เหมือนผมเลย ไม่อยากให้เมียผอมเพราะกลัวคนอื่นมอง T^T
แฟนตูนเลิฟฮินะ

parknokia

Boran Mark

นึกภาพคนอ้วนเหมือนในเรื่องนี้เวลาวิ่งแล้ว ชอบมองตรงตูดมันน่าดูมากกก

jachal

ลดความอ้วนใส่ชุดว่ายน้ำไห้แล้ว สามีกลับหึง

elviswhat

darthvader

ถึงลดแล้วก็ยังอวบ
แต่สามีดูจะเป็นพวกชอบเนื้อ นม ไข่นะครับ
ว่าแต่ที่ทำอาหารอร่อยนี่เพราะไปเรียนมาเพื่อให้เมียอ้วนเปล่าเนี่ย