ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 6 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 05, 2018, 11:55:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

::Crying::น่าเศร้าใจแทนเจ้าบอยจริงๆ ไม่รู้ตัวรึว่าตอนนี้แฟนสาวกำลังโดนเย่ออยู่ ยิ่งน้องฟ้าทิ้งสายไปแล้วอย่างนี้ หลังจากนั้นน้องฟ้าจะโอนอีกยาวนานขนาดไหน น้าน่าจะยันเช้าละมั้งนั่น

AssSin01

เป็นหวัด น้ำมูกไหลเต็มร่อง..จมูกเลย ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

asdf4321

ฟ้าสุดยอดเลยอ่ะ กล้ารับตอนกำลังทำกิจกรรมเข้าจังหวะด้วย พี่เอกนี่เด็ดจริง
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

Ayumi Yumeno

Sawat Songprasop

อ่านแล้วก็รู้สึกสมนำ้หน้าบอย มีแฟนสวยอยู่แล้ว แต่ไม่รู้จักดูแลเอาใจใส่ เห็นเหล้าแล้วโดดใส่ล่อจนเมามายไม่ได้สติ ทอดทิ้งแฟนให้เคว้งคว้างอยู่คนเดียว ก็สมแล้วที่ให้หมาคาบไปแดก มาสำนึกเสียใจก็สบายหมาไปหลายดอกแล้ว

than.ya

อ่านทุกตอนได้ลุ้นทุกตอนเลยครับ ขอบคุณครับ

1678405

เฉลยแต่ละข้อนี่บอยถึงกับจุกทั้งนั้นเลยยังจะมีจุกกว่านี้อีกมั้ย

blackjack

::Snap:: เห้ย น่าสงสารสงสัยจะเป็นหวัอย่างแรงร้องไม่หยุดเลย ไอ้แฟนก็ไม่ได้เรื่องไรเลยจริงๆ

yumer

จัดหนักๆเลยครับ โดนแล้วติดใจเลยครับ

x-gen

ไม่รู้จะสงสารหรือสมน้ำหน้าเจ้าบอยดี

anna123

ค้างเลย กำลังได้ที่เลยสงสัยต้องรอดูกันยาวๆ

sushinmana

สั้นไปหน่อยครับ รอช่วงเอาคืนจัดให้สะใตเลยนะครับ หัวหน้าเหี้ยจริงๆครับ

jjhj1988

บอยเมาจนไม่รู้เรื่องเลยนะคับ
รอลุ้นตอนต่อไป แต่ที่แน่ๆ ฟ้าโดนหนักแน่นอน