ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 03 [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 06, 2018, 01:31:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

trong5171

ไม่มีเลือด?! แสดงว่าโลลิน้อยนี่ก็มีประสบการณ์มาบ้างสินะ

saturn

exsoldier

เพือ่นแม่งทุ่มเท มีมาเทรนให้ก่อนด้วย แต่ก็นะ ซายาาาก่าาาา  ใสๆวัยรุ่นชอบ อิอิ

noohun

รอตอนของซายากะอยู่เลยครับ
ฉากนี้ในอนิเม คุณภาพจัดเต็มมากๆ ต้องมีทีมงานอวยซายากะแหงมๆ

B&B

พระเอกเรื่องนี้บอกเลยว่า มันโครตโชคดี

ขอบคุณครับ

Tdestiny

สุดยอดจริงครับทั้งเนื้อเรื่อง

และการแปล ขอให้มีผลงานให้ได้ชมบ่อยๆครับ ::YehYeh::

jachal

sealedfeel

เรื่องนี้ยาวมากไหม ฮ่าๆๆ (อิจฉาไอแว่นไม่ใช่อะไร)  แต่อยากให้ลงเอยกับคนแรกจัง .. มีลุ้นมั้ยคับ

Inzomnia

Sequence

อ้างจาก: sealedfeel เมื่อ สิงหาคม 06, 2018, 06:12:03 หลังเที่ยง
เรื่องนี้ยาวมากไหม ฮ่าๆๆ (อิจฉาไอแว่นไม่ใช่อะไร)  แต่อยากให้ลงเอยกับคนแรกจัง .. มีลุ้นมั้ยคับ

มี 8 ตอนกับตอนพิเศษสั้นๆแล้วก็บุ๊คเล็ทที่เป็นภาพโบนัสกับข้อมูลตัวละครครับ แต่ไม่ขอสปอยนะครับ รับรองว่าจะแปลจนจบเรื่องแน่นอนครับ

lma

worachat39

อ่านแล้วไม่ได้รู้สึกติดขัดอะไรนะครับ จะรอตอนต่อไปนะครับ

siwapeeza

pongharu