ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Execio] Invisible Cap หมวกล่องหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 06, 2018, 11:24:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Unknow00

จอบหรอย

::JubuJubu:: เย็ดแม่งทั้งทั้งเมืองเลย อยากมีหมวกแบบนี้

Boy A Man

หมวกแจ่มมากครับ เพลินเลย แปลบทได้ทันยุคด้วย

tuckkyjung

strikef.

หมวกแบบนี้ดีแต่ไม่สุดอะ ไม่มีรีแอคชั่นจากสาวๆ แต่ให้ฟรีก็เอานะครับ 555

หมวกมันช่วยอัพสแตทให้ผู้ใช้ด้วยอะ เพิ่มความอึด MAX ไม่มีหมดแบบนี้เหลือแค่เวลาแล้วหละว่าจะพอไหม

makimaki55

เป็นหมวกที่น่าซื้อมาใช้บางจัง แต่ว่านี่เดินแก้ผ้ามาคนอื่นมันไม่เห็นหรือไงนะ แถมเอาในร้านแบบนี่อีก

andycarton

แค่เริ่มเรื่องก้อจัดน้องสาวตัวเองก่อนจะไปซั่มคนอื่น แหม่ะ ::Shy::

ART_l2plus

Summermay

เด็ดดวงสสก แต่ทำไมไม่มีใครรู้สึกเลยกับสิ่งตรงหน้า ตกลงหมวกมันทำให้คนใส่หลอนไปเองปะเนี่ย

etracker

สุดยอดครับ ชอบแนวๆ ของวิเศษครับ ดูมันเหนือจินตนาการดี ถ้ามีแบบนี้บ้างก็คงจะดีไม่น้อยครับ จะใส่หมวกให้หัวล้านเลย 555

ปล.สมัยก่อนเคยอยากอ่านเรื่องนี้แต่ไม่กล้าขออ่าน เพราะปกติไม่ค่อยได้เข้าห้องการ์ตูน จนต้องค่อยๆ เก็บเวลจนมั่นใจว่าอ่านและตอบตามกฏมาพอสมควร ถึงจะกล้ามาขออ่านครับ ^^

lamom

ไม่เฉพาะการกระทำของคนใส่เหรอ คนที่เป็นและเคยเป็นเป้าหมายก็มีผลด้วยเหรอ

Edit พี่ท่านแรงล้นเหรอจริงเชียว จัดไปหลายยกแล้ว ยังขึ้นได้อีก