ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Execio] Invisible Cap หมวกล่องหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 06, 2018, 11:24:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

samart.makumtean

Rider V3

ผมว่า อาจไม่ใช่ตัวหมวก แต่เป็นความคิดจินตนาการ ของพระเอกแน่ๆ ที่แน่ๆผม ก็กะจะจินตนาการตามด้วย คน อิอิ ::Thankyou::

tanuraki

ถ้ามีหมวกแบบนี้สักใบนะ ชีวิตบันเทิงแน่นอน

tungtungtung

ท่านครับ
หมวกแบบนี้เราต้องไปสั่งซื้อที่ไหนครับ 5555

ขอบคุณมากๆครับ ชอบมากเลยแนวนี้ แถมสีล้วนน
เยี่ยมยอดดดด

werrlet

แค่เริ่มต้นก็เสียวละ อยากได้หมวกแบบนี้สักใหม่เลย

evo999

555 ลั่นตรงประยุทธอย่าลืมแก้กฏหมายให้เป็นพี่ชายคนเดียวด้วยนะ ความสามารถหมวกโคตรแจ่มเบย

Spegettar Congastulache

ชอบแนวนี้มากครับ ติดตามมาตั้งแต่โอลิมปิกหยุดโลก แล้ว ขอบพระคุณมากที่แปลเรื่องแนวนี้ออกมานะครับ
ถ้าในชีวิตจริงมี item แบบนี้ขายก็คงดี
ปล.สงสัยว่าหมวกนี่แค่ตอนคนพี่ชายทำไรคนน้องไม่รู้สึกตัวเลยหรอครับเนี่ย  ::Cheeky:: ::Cheeky:: ::Cheeky::

araiwasud11

ขแบคุณจริงๆที่แปลให้อ่านนะครับ จำไม่ได้เหมือนกันอ่านไปกี่เรื่อง ห่างไป บางทีก็เป็นเดือนๆ ขอบคุณครับ

araiwasud11

Naruepon Akradet

มันจะเสื่อมอายุมั้ยอะ  ::Oops:: ::Oops::

tanedponwich105

dee464967

หมวกนี้ท่านสั่งจากหน้าเว็ปตรงไหนบอกทีจะขอมั้ง555 

kagussugi

อ่านแล้วลุ้นตามว่าหมวกจะหลุดเมื่อไร(ตายแน่ๆ) อิอิ

Dora EZ