ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 7 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 07, 2018, 03:20:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

outsider

ต้องเอาคืนอย่างสาสม ร้ายมาร้ายกลับไม่โกง 555

thadtanone2002

สนุกมากครับ น้องฟ้า ท่าทางจะตัดสินใจยากที่จะหลุดพ้นไปได้นะ

Ddddk Ssol

ตื่นเต้นสุดๆ แต่ด้สงสารบอยสุด เลิกเถอะบอย แต่ต้องหาทางแก้แค้นเรื่องงานก่อน ทำให้เจ้านายรุว่านี้งานกุ

phu_nun

simcazy

ยิ่งรู้ความจริงยิ่งเจ็บปวด. สงสารนายบอย แค้นสุดๆ

MrRasta

แสน แสน

บอยจากนี้ไปจะทำยังไง...จะบ้างานเหมือนเดิม? หรือจะบ้ากา

coldhunter

peteblack

แต่งเก่งมากครับ ไม่อยากเชื่อว่าเป็นเรื่องแรก

รอติดตามผลงานครับ

crozp

tungbts

::YehYeh::ตกลงฟ้าจะโดนบอยมั้ยรอลุ้นอยู่นะครับ

marcut

เอกทำขนาดนี้แล้วไม่รู้ว่าบอยจะวางแผนแก้แค้นยังไง

procha

เป็นอีกเรื่อง ที่มีเรื่องราวน่าติดตาม  ::GiveMe::  น้องฟ้าเริ่มใจเทเอียงไปฝั่งนายเอก น่าจะมีใจให้นายเอกในความหล่อ ซึ่งนายเอกก้อ พญาเทครัว เคลมลูกน้อง ทั้งยังเอาผลงานลูกน้องมาหากินเปงของตัวเอง อนาคต จบไม่สวยแน่ๆ คนประเภทนี้  ::HoHo::  ส่วนนายบอย จะแก้เกม ได้ไง ตรงนี้ที่น่าติดตาม โดยร่วม สมัครเปง FC ด้วยแย้วนะคร๊าฟท่าน  ::Shy::

Themis

axon13

เฮ้อ อ่านแล้วรู้สึกเสียดายแทนพระเอกทุกที แต่อ่านแนวนี้ทีไร มันก็เสียวได้อารมณ์ กว่าแนวอื่นเหมือนกัน 5555