ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 7 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 07, 2018, 03:20:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

llar

ลีลาพี่เอกร้ายกาจแบบนี้น้องฟ้าท่าทางจะหลงยาวๆ

zero009

villosum

นาริน จินดา

บางครั้งเราก็อยากโดนแบบนี้ แค่คิดก็แฉะแล้ว

mr.supply

รอการแก้แค้นกลับของบอยครับลุ้นอยู่ว่าจะมาแนวไหนแต่คงต้องจัดการคืนให้สาสมครับงานนี้ ขอบคุณครับ

benz123

เนื้อหาเรื่องนี้น่าติดตาม รออ่านอยู่ตลอดครับ อยากรู้ว่าบอยจะเอาคืนยังไง

7946410

ฟ้าโดนวางยามีเ(ซ็กส์กับเอกหลายครั้งแถมเยรสสดแตกในด้วย

ezmoo

ฟ้านอกใจ...
บอยจะเล่นงานพี่เอกคืนยังไง...

the_nation

เดินเรื่องได้น่าสนใจมาก ขอบคุณครับ

คงฤทธิ์ พิริยะเสนีย์

เป็นความลับทีค่อยๆเปิดเผยทีละอย่างน่าติดตามมากครับโดนเอกจัดชุดใหญ่่สะแล้วน้องฟ้า

no image

เป็นเรื่องจริงคงมีการแก้แค้นที่ดุเดือดกว่านี้ แบบต่างฝ่ายไปเอาเมียอีกฝ่ายแก้คืน

Newnotpost

ชอบแนวนอกใจแบบนี้เลยครับ ตอนหน้าขอแบบตื่นเต้นๆ เลยนะครับ

Joetan

เริ่มเข้มข้นเร้าใจขึ้นเรื่อยๆ
เป็นอย่างงี้ บอยต้องเอาคืนทั้ง ฟ้าและเอกให้สาสม โดยต้องเอาฟ้ามาทำเมึยให้ได้ให้คุ้มกับที่โดนนอกใจ แล้วค่อยเขี่ยทิ้งภายหลัง ส่วนนายเอกต้องเอาคืนโดยกับแฟนหรือเมียเอกโดยใชัวิธีเดียวกันเป็นการเอาคืนหรืออาจจะมากกว่านั่นแล้วแต่โอกาศ