ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 7 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 07, 2018, 03:20:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

น้องเมย์

manoch paoplook

gunflow

พี่เอกบอก  จังหวะนี้ต้อง ยสตน เท่านั้น

Nuzuza Are

number11

adof13

neng su

Bastard guy

::Thankyou:: อ่านไปอ่านมา อืมอยากรู้ตอนบอยแก้แค้นมากๆ (ฟ้าเอ้ยเหตุไม่น่าใช่ไวน์นะ)

Linkchi

Oattmealz

ฟ้าแค่หลง รึแค่ขาดความสุขขอชู้ไม่ได้กันแน่ละเนี่ย ?

forzakhan

มาไวมากเลยค่ะ ชอบที่ตัดเรื่องสลับไปมาแบบนี้ เล่าบ้าง ปัจจุบันบ้าง

nakata32

อ่านเรื่องนี้แล้วนึกย้อนไปในวันเก่าๆมันช่างเหมือนเรื่องของเพื่อนผมคนนึงเลยครับ มันก็เคยโดนแฟนนอกใจอะไรประมาณนี้ ::Horror::

vi vo

ขอบคุณเรื่องราวดีๆ ที่ทำให้พี่เอกและน้องฟ้าพบกันครับ
ดันเกรียน ครอบลิงค์

Lovu Yangli