ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Boy Meets Girl : คืนเหงา [Uncensored : Update 26/3/2019]

เริ่มโดย oswald, สิงหาคม 22, 2018, 11:00:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

อยากเปลี่ยนความรัก...ชั่ว...คราว เปลี่ยนความสัมพันธ์ชั่วคืน
เปลี่ยนเป็นรักที่ยั่งยืน กับเธอตลอดไป...

ไม่รู้จั่วหัวข้อยังไงขอก๊อปเนื้อเพลงก็แล้วกัน ฮะๆ
นางเอกซึนเดเระแบบคลาสสิก "Baka! Baka! Baka! Baka!"

ป.ล.
1.Update 26/03/2019 แกะเซ็นเซอร์ทั้งหมดแล้วครับ
2.ไวไฟกันจริ๊งเด็กสมัยนี้

ผลงานอื่นๆ ของ Homunculus
Chinmoku Hime : เจ้าหญิงเงียบ
Himegoto Honey Trap - พิศวาสซ่อนเร้น
Ichigo Rendezvous - อิจิโกะคืนรัง
Kohi Musubi Kitan - มนต์คล้องใจ
Hanareba nare ni - สุมไฟรัก
Renai Sample : พี่น้องลองรัก
Ibara no Atelier : ห้องแห่งขวากหนาม
Kyuuai Étranger - กู่รักจากแดนไกล

penguinzz

อยาก​รู้​ความ​สัม​พันธ์​ของ​ครอบครัว​นี้​ต่อ​จัง​เลย​ ไม่​ทราบว่า​มี​ภาคต่อ​ไหมครับ

เพิ่งออกเลยน่ะครับเรื่องนี้ ทุกที Homunculus จะวาดเรื่องเสริมสั้นๆ ตอนออกหนังสือรวมเล่มนู่นเลย

kaithai

อิอิ  เอาแต่ใจ กับ ใสซื่อ
พี่ๆ ไม่รู้อะไรเสียแล้ว

เดียวจะแซงหน้าให้ดู 

Phoowadol

อ้าว.....เล่นจับคู่กันหมดเลย อย่างนีก็เหลือแต่โฮตารุกับยูกิ อะสิ. ::Bloody:: เอาไงดี กล้ารึเปล่าถ้ากล้าก็มีความหวัง อะนะ  ::YarKK::นี่ๆๆตกลงมันยังไงแน่ เจอกันคืนเดียวพากันเข้าโรงแรมละ. เออไม่เบานะคู่นี้. เธอเสนอมา ยูกิก็สนองสิครับรอไร.  ::Confident::แต่อ้าวเฮ้ยเอาไปเอามา กลายเป็นว่าจะได้เป็น ครอบครัวเดียวกันซะงั้น อย่างนี้ก็แจ๋วไปเลยสิ. ค่อยๆเปิดเผยกันไปเดี๋ยวก็ดีเองแหละ ::KO::
ไม่ต้องกังวลนะ. เออคืนนี้จะโทรหานะ.  ::Pull::อั้ยยะมีหยอดทิ้งท้ายให้ความหวังเสียด้วย ปะๆไปเปิดห้องรอเลยดรกว่ามั้ย ทันใจดี อิอิ. ขอบคุณครับ ::Orz::

showlao

::Glad:: อะไรฟร่ะเนี่ยย เจอกันแป๊บเดียวได้เปิดซิงซะงั้น อิจฉาาาาาา

banjong chanthasak

exsoldier

เอาแต่ใจกับใส่ซือเนี่ยนะ  อิอิ    ไม่รุจักน้องตัวเองซะแล้วววว    แต่ก็นะ สาวหายจ้อยไปเดือนนึงต้องมรเหวอกันบ้างแหละ

CoolNook Thangsakul

เรื่องบังเอิญ แบบนี้ ไม่มีจริงหรอก มีแต่พรหมลิขิต

drof666

พรหมลิขิตบรรดาลชักพา มาให้พบกันทันใด ::Shy::

Minibar

TOLING

มันง่ายขนาดนี้เลยหรอ  ::Dizzy::
อยากให้มีอ่านต่อจัง

baycon

saturn

ที่แท้ก็คือคู่ที่ทำให้เธอต้องออกจากบ้านมานี่เอง

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

ชอบดีไซ์ นางเอก ของอาจารว์ท่านนี้มาก  เนื้อเรื่องก็ฮีลตับได้สุกยอดเลย

tazasss01