ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jachal

7946410

ดันไปเยรสหม้อฟันเจ้าของคลีนิตขณะท้อง โดยผัวไม่เคยเยรสเลย เมื่อรู้ว่าเมียท้อง  ผมเลยรับอาสาเป็นผัวคนใหม่แทน  หลังคลอดก็แวะเวียน
ไปเยรสหมอคนสวยทุกวัน. ตอนนี้มีเด็กใหม่ผมก็ควบสอง จนหมอแนนจับได้ อยากให้ผมเล่นสวิ้งกิ่ง

saoflost

เดี๋ยวนี้ไรท์ใช้สำนวนบรรยายฉากเย็ดเมียชาวบ้านซะเสียวเลย เย็ดเมียเค้ามานานพอสมควร ดีนะเมียเค้าไม่ท้องอีกรอบ

Nong5670

ความรู้สึกได้จิ้มคนท้องคงจะมันน่าดู แหม่ต้องทดลองบ้างแล้วล่ะ

pn223902

Erik

ซีนกับคนท้องนี่
ต้องประสบการเฉพาะนะ
ไม่รู้ล่ะผมลองแล้วติดใจครับ
บรรยายได้เหมือนจริงเลย

tarapong

::Fighto:: แกคือไอดอล วิญญาณ​ศักรินทร์​ เข้าสิง และไม่แคร์ อยากเป็นแบบนี้บ้างจัง แต่ก็กลัวหัวแตกอ่ะนะ 555 ขอบคุณ​ครับ​  ::DookDig::

Tea Tae

ร้ายได้ใจ  แต่พี่แนนก็ไม่สดเนอะมีลูก  แต่ตองซิโสด  แต่เดี๋ยวก็มีใหม่อีกใช่ปะ 

อิจฉานะนี่

Wat Tamtun

ฟันหมอท้อง ฟันยังไงก็ไม่ท้องอีกเพราะว่าหมอท้องอยู่แล้ว

txxt30

PEE WAII

ัuffa555

โถ่วว อยู่ๆ ก็หมั่นไส้ไรต์ขึ้นมาซะงั้น   ::Angry::

phenix

ไม่ต้องเลือกหรอกครับ...นัดมาจัดทำความเข้าใจพร้อมๆกันเลย ::Hunger::

iceiceice

Chalermsak Kraiwas

ไม่อยากฟันแล้วทิ้งเล้ยยยย....อิอิอิ

ขอบคุณครับ