ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amaji_shiro

ทำซะจนแนนหลงเลย  ::HeyHey:: ::HeyHey::

ติดใจขนาดนี้ให้เลิกคงยากละครับ ::HoHo:: ::HoHo::

meanspy

Anant Be

ผมว่า ตอนนี้ พี่แนนอาจจะแค่หึงหวงก็ได้มั้งครับ ไรท์ 
เลยทำไรไม่คิด ของดีๆแบบนี้อย่าทิ้งให้เสียดาย(หวกผม)เล่นเลย 555+
จขอบคุณไรท์เตอร์ สำหรับเรื่องดีๆนะครับ :)
ปล.รอ Vector ตอนใหม่อยู่นะคร้าบบบ อิอิ(หยอกนะครับหยอก 555+)

สายตั้ม ขาใหญ่ ขยันแทง'

มีโอกาศต้องลองจะแชร์ประสบการณ์ ขอบคุณสำหรับเรื่องประสบการณ์

delta941

ต้องยอมรับว่านี่คือเรื่องแรกที่อ่านของท่าน เขียนได้สนุกและเข้าถึงง่ายมากเลยครับ

ขอสมัครเป็นแฟนคลับอีกตำแหน่งหนึ่ง

ว่างๆจะไปหาเรื่องเก่าๆอ่านนะครับ

ตอบไม่ค่อยเกี่ยวกับเนื้อเรื่องต้องขอโทษด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

shinosuke

savana911

จากความสุขทำให้หลงผิด จนเกิดเป็นความรัก และต้องการเป็นเจ้างของ เป็นธรรมดาของคนครับ
แต่ว่าไรท์ ชอบเขียนตัวเอกเป็นหมอฟัน นอกจากชอบฟัน แล้วในชีวิตจริงมีอะไรเกี่ยวข้องกับฟัน เฮ้ยหมอฟันหรือเปล่าครับ

Honmondo

55555ตัดจบโคตรเกรียน สงสารผัวแนน มีเมียสวยไม่ยอมทำการบ้าน 

aek01

สรุปผู้หญิงปากกับใจไม่ตรงกัน  รอเรื่องตองอยู่ครับ

mirage

ตัดจบเลย......
แล้ว ยังจะต่อความสัมพันธ์ไหมน่ะ หรือจบกับพี่แนนแบบนี้เลย??

TTHAI

เรื่องสนุกมากครับ เขียนได้อารมย์ดีเลย คิดว่าคงจะถูกตามมารังควานอีกแน่เลย

pd19811983

หมอแนนลงทุนหย่าผัวขนาดนี้คงไม่ยอมจบง่ายๆหรอก ตามดูต่อไปว่าหมอแมนจะแก้สถานการณ์อย่างไร

xvenomz

ดีแล้วครับไรท์ ถ้าไม่รีบชิ่งมา หมอแนนอาจมีหลักฐานของไรท์ฝากไว้ในตัวก็ได้ครับ เอ หรือว่ามีไปแล้วหว่า ว่าแต่ อย่าลืมเล่าเรื่องผู้ช่วยคนอื่นด้วยนะครับ อิอิ

araiwaaa

อ้าวตัดจบซะงั้น 5555

น่าอิิิิจฉาจริงๆ เป็นผมจะเก็บตองไว้
เก็บไว้กินนานๆดีกว่า ผมเดาว่าตองพอทำงานก็็ไม่ค่อยมีเวลาเหมือนกัน สับรางไม่น่ายาก

Kkjak Alakak

หมอฟัน หมอชอบฟัน  ฟันดะ แบบนี้ชอบ  ฟันตอนท้องชะด้วย  อ๋ายยยย