ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suck_sci

ตัดจชแบบนี้เคืองกันตายเลยครับ 55 แต่ก็อิจฉาไอ้หมอแมนจริง ๆ

jax116

champcass005

เรื่องนี้ไม่น่าเป็นเรื่องสั้นเลยนะคับ เนื้อหาน่าติดตามมากเลย ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ อีกครั้งนะคับ ตะกี้ผมไปเช็ครีไพล์ มา ท่านไรต์ แจก ธานอส
ไปเยอะเหมือนกันนะคับ 5555(ปล.แอบแซว นิดนุงง)

champcass005

อ่าวไรต์คับ เขียนเรื่องนี้จากชีวิตจริงเลยหรอ 55555 อยากเห็นวิดีโอเลย ว่าพี่แนน กับพี่ตอง เป็นไงบ้าง 5555  เจ๋งจิงๆคับไรต์ ::KO::

betty2556

xmen7650

spr566

ฟันแล้วทิ้งเป็น signature ของผู้ชายคนนี้อ่ะ

sthanya

อะไรเหรอที่ทำให้แอดสั่นได้ คงไม่ใช่ไอ้นั่นน่ะ

chaipron namtapee

นายก็เสนอไปว่าถ้าจะให้อยู่ด้วยกันต้องสวิง

axon13

โอ้วนี่หละ หมอฟันในตำนาน ฟันจนเจ้าของติดอกติดใจ ::Thankyou::

chatjane4234

แค่สามีไม่จัดให้ตอนท้อง เพราะเขากลัวลูกเป็นอันตราย คลอดแล้วค่อยจัดหนักก็ได้ นี่เล่นติดชู้จนลืมผัวที่เคยดูแลมาตลอดเลยหรอ (ผมอินมากไปป่าวครับ 555)

the_fear

ยังไม่เคยลองคนท้องเลย อยากลองแต่ไม่รู้จะหาจากไหน ใครมีฝากแนะนำด้วยนะครับ 

mot66

กับพี่แนนจะเป็นไงต่ออยากรู้ขอตามน่ะไรเตอร์

somchai T