ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คนสวน เสริมเสียว ตอนเดียวจบ พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ

เริ่มโดย kobkobkob, กันยายน 04, 2018, 02:24:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ba1na2

ชอบครับท่านแนวนี้ คนสวน คุณนาย ชู้  มาเพิ่มอีกนะครับท่าน

Phoowadol

::Thinking::  เดี๊ยว ๆๆ เจ้าเสริมคนนี้. มันจักรวาลเดียวกันกับ เจ้าเสริมในเรื่องให้เมียเสียวกับคนสวนรึเปล่าครับท่าน. นี่กลายเป็นว่า เจ้าเสริมย้ายมาอยู่บ้านเจ๊แคท แล้วใช่มั้ยครับ หรือว่ายัง มีไปแจม. ที่บ้านเจ้ป่านด้วย. แต่ช่างเถอะ. ว่ากันตอนนี้ดีกว่า. อะไรมันจะลงล็อคขนาดนั้น. เจ๊แกก็กำลังงุ่นง่าน อยู่ด้วย พอมาเจอลีลาเจ้าเสริมเข้าไป. เคลิ้มสิงานนี้ปากก็บอกภายนอกๆ แต่เอาเข้าจริงๆ เสียบจนเสร็จไปเรียบร้อย สดๆด้วย ติดใจแล้วหละสิท่า
อย่างนี้ต้องใช้บริการผัวน้อยคนนี้บ่อยๆ แล้วม๊างงงงง. แต่ตอนนี้ผมขอหาทางลงก่อนแป๊บ
นะครับ555 ขอบคุณมากครับ ไรท์

วรวุช พุทธสมาน

เด็ดมากครับ อยากรู้ซะแล้วว่าทำไมเสริมถึงต้องย้ายที่ทำงาน รอคนสวนตอน6ต่อนะครับ 

timeai

เสริมโชคดีจริงๆ ไปที่ไหนก็ได้ฟันแต่นายสาวสุดสวย 

jjhj1988

เสริมโดนเด้งเพราะเพื่อนจากบ้านเก่า
หรือว่าจะเป็นเพราะป่านติดใจจ่าเหน่งหว่า
เป็นสปินออฟที่ทำให้ยิ่งคาใจเรื่องหลักมากกว่าเดิม
ส่วนเสริมกับคุณนาย 5555+ คงได้ที่พึ่งใหม่แล้วสินะคับ

dome704

ชอบแนวเมียเจ้านายกับลูกน้องนี้ละคับ...ว่าแต่เนื้เรื่งมันเกี่ยวพัน กะ เรื่องจ่าเหน่งกะป่านอ่ะเปล่าเนี่ย ::Me?::

therasak

ตั้งใจมีชู้เลยนะงานนี้ สงสารสามีนะจะสู้ 11 ม.ม.ได้หรือเปล่าหนอ

polka2012

แนวนายจ้างสาวกับลูกจ่้างหนุ่มอ่านกี่ทีก็ไม่เบื่อครับยิ่งแอบลักลอบได้กันนี้อ่านไปเสียวไปดี555555 ::WooWoo::

youang

เรียบร้อยโรงเรียนพี่เสริมสิครับ ^^ งานนี้ติดตามกันยาวๆ กันไปเลยครับ ^^ ขอบคุณครับ

Ken Tip

ชอบแนวนี้เช่นกันครับ ขอติดตามงานคุณพงษ์เทพต่อยาวๆเลยครับ เสียวมาก

hanabombam

somc217

เรื่องแนวนี้เป็นอีกแนวที่ชอบ และอยากให้มีตอนต่ออีกครับ
ขอบคุณมาก

thinks

joeygotbaso

นายจ้างสาวกับคนงานถูกใจมาก มาได้อีกเรื่อยๆครับ

Fatx

คนสวน side story ย้ายงานใหม่ได้เมียเจ้านายเหมือนเดิม 555