ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่1

เริ่มโดย cdx, กันยายน 21, 2018, 10:32:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

himula

เปิดเรื่องมา ก้อจัดเลย ชอบๆๆๆ

doctor14177

มืดจริงๆตั้งแต่เด็กยันสาว

nani17

เหยดดดดด สอยเด็กสบายตัวไปเลยลุง

Phoowadol

ช่วงนี้รู้สึกว่ามนุษย์ลุง กำลังเป็นที่รักของบอร์ดเรานะผมว่า นี่ลุงเฉยนี่ก็กำลังทำคะแนนอยู่ แค่เปิดมาตอนแรกก็ได้ลุ้นได้เสียวกันแล้ว แถมมีการย้อนอดีต สมัยน้องเมย์ยังไร้เดียงสา. คนอ่านก็ยิ่งขึ้นสิครับ โด่ตั้งแต่ผายปอดละ อิอิ เด็ก12-13 กัยท่อนใหญ่ยาวร่วมฟุต. โอยๆๆๆๆ แค่คิดก็จะแตกแล้วววววว...

dewandnet

ชอบแนวมนุษลุง รอตอน 2 ครับ

wasu007

kae+

คุณหนูเมย์จะโดนตั้งแต่อายุ 12 เลยรึนั่น
::Grimace:: ::Grimace::

Aomba

มนุษย์ลุงได้เยเด็กอีกแล้วสอนเสียวตั้งแต่สิบขวบพอรู้เรื่องอยากให้ลุงเสียบเลยมันแน่ๆ

winamdi

เอาละครับ เริ่มต้นก็สนุกแล้ว ลุงเฉย

PTTrayong

ท่าทางแนว BDSM หรือเปล่า ทาสกับเจ้านาย นายคือลุง ทาสคือเมย์

solomon1977

ช่วงนี้มีเรื่องแนวมนุษย์ลุงออกมาบ่อยเหมือนกันนะครับแต่ชอบครับอ่านแล้วสนุกดีครับ

jingjing199212

พล๊อตเรื่องตั้งแต่เด็กจนโต น่าสนใจดีครับ

naluk888

ruby alvarado

อิจฉา ๆ ๆ มนุษย์ลุงจริง ๆ  ๆ ได้เด็กเนื้อนุ่ม ๆ  ::Crying::