ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่1

เริ่มโดย cdx, กันยายน 21, 2018, 10:32:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lolitaman

เมื่อนางฟ้าน้อย ๆ เสนอ ลุงต้องสนอง ไม่อย่างนั้นเสียเชิงชายแน่

napakon

โดนสอนให้รู้รสเสียวตั้งแต่เด็กน้อย ลุงเจ้าเล่ห์

thum2520

เปิดต้นเรื่องมาก็น่าดูชมเลยนะครับ

boonza boy

แนวลุงกับสาวสวย ชอบมากครับ
น้องเมย์น่าจะตกเป็นทาสบุงตลอดไป

Suriyan Thauan

โคแก่กินหญ้าอ่อนอีกแล้วสบายเลยลุงคงจะมีอีกมากนะครับ

ขาวดำ

ลุงกำลังจะครองโลกกกก มีหลายลุงเลย
มันก็ไม่แน่

arsenal11

มาเจอตอนดึกแบบนี้อีกแล้ว เสียวสิครับท่าน ขอบคุณมากครับ

Holy

ยุคของลุงมาถึงแล้วว
กลายเป็นทาสกามตั้งแต่เด็กจนโตเลย

Ren Suzugamori

civil2

สอนดีจนเด็กติดใจ >< น่าอิจฉาลุงจริงๆ

เนื้อเรื่องค่อยๆมีพัฒนาการเพิ่มขึ้น สนุกดีครับ

naitoom

เจอของใหญ่มาจนหลงของใหญ่นี่เอง มิน่าเปิดเรื่องมาก็ถึงกับนั่งกับพื้นปูนร้องขอโทษๆ

somporch

น้องเมย์จะรับไหวไหมเนี่ย

hokhak

ชอบสุดๆเลย เด็กเล็กกับผู้ใหญ่..มันคือสุดยอดแล้วครับ

wiseman

เปิดมาก็น่าตามต่อแล้วครับ ขอบคุณไรต์ที่มีเรื่องดีๆมาให้ครับ