ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่1

เริ่มโดย cdx, กันยายน 21, 2018, 10:32:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

solid17

บทแรกเริ่มของเรื่องราวจะเป็นเช่นไรนะนายเฉยเป็นใคร

athens7244

KengNaJa

แหล่มเลย มาให้จัดถึงที่
แต่12ย่างเข้า13ไม่เด็กไปหรอครับ แหกแน่ๆ555

ttkttk

น้องเม อยากเรียนรู้ตังแต่เด็กเลย

noom18

nutran179

เด็กมักไม่ทันเล่ห์เหลี่ยมผู้ใหญ่

love around

ระหว่างลุงพล (เกมรักภารโรงฯ) กับ ลุงเฉยใครโชคดีกว่ากัน

thanakorn1234

ลุงเฉยผู้แสนดีกับเจ้านายตัวเล็ก

aspongx

เริ่มต้นได้ดีครับ
มีต่อมากว่า 2 แน่เลย

kajhonsa

ดำเนินเรื่องได้น่าติดตาม ตอนโตรน่าสนุกกว่านี้

sixdevil7

น่าติดตามมากขอบใจมากนะครับ

BIG_A

ฟินมากน้องเมเริ่มเองเลย

crazylex

ท่าทางจะได้สบายตัวแล้วนะลุง

zamakarn

เด็กมาก สมแล้วที่ชื่อเรื่องว่ามุมมืด ท่าจะมืดจริงๆ ว่าแต่โชคดีจริงๆนะเนี้ย

Lactasoy Milk

ลุงจะกินเด็กซะแล้ว 12นี่ยังเด็กไปหน่อย ยังไม่ค่อยมีเนื้อมีนมเท่าไร