ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tarazoo] Yaoya Komachi | The Greengrocer Beauty สาวงามร้านผัก แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 30, 2018, 07:54:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เอาไปอ่านกันอีกเรื่อง ไม่มีคำบรรยายใดๆ

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมเวลกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

B&B

คุณพ่อ... คุณทำได้ดีมาก ยกนิ้วให้เลย

ปล.1 น่าร้ากกกกก คู่นี้น่ารักครับ
ปล.2 หวานจนนึกมุขไม่ออกเลยแหะ
ปล.3 จบได้น่ารักมากกก
ปล.4 ขอบคุณครับ
ปล.5 เรื่องนี้เดาเนื้อเรื่องง่าย เริ่มอย่างนี้ก็จบอย่างนี้แหละ น่ารักดี

เดี๋ยวเจอเรื่องหน้า ลัดคิวลงให้ก่อน อย่าลืมเตรียมลับสมองให้พร้อม เพราะมีข้อสอบให้ตอบด้วย  ::ChuChu::

HK

พ่อตาอะไรดีแท้ มีจัดที่นอนด้วย ได้เมียแถมได้งานพร้อมพระเอกเรา  ::DookDig::

Phoowadol

::HeyHey:: มันเป็นแผนการถ่ายโอนกิจการจากรุ่นสู่รุ่นสินะนี่ คุณพ่อตาก็แผนสูง จริงๆ
คงเห็นว่าเคนตะนั้นมีใจให้อากิด้วยละสิ แหมๆๆๆจัดที่หับที่นอนให้พร้อมเลย อิอิ รุกขนาดนี้ก็อย่าให้เสียเชิงชายนะ ต้องจัดสักยกสองยกแล้วหละคร้าบบบบบบ. เห่อๆได้ผลทันใจจริงเชียว แป๊บเดียวป่องแล้ว น้องอากิ. ว่าแต่งานร้านผักนี่อะ เมื่อไหร่ นายจะคล่องสักทีหละ. 555 เป็นรักที่ออกแนวน่ารักๆดีนะครับ ดีครับชอบๆ ขอบคุณมากครับ

พ่อตาคงหาคนสืบทอดกิจการน่ะ แต่อย่างว่าก่อนแต่งก็อย่างหวาน แต่พอแต่งเสร็จโดนโขกสับ รายไหนรายนั้น  ::Horror::

nowhereman

พ่อตา หรืออากิเป็นคนวางแผนกันแน่เนี่ย  น่าอิจฉาคู่รักแบบนี้จัง

kaithai

โชคดี ที่ตกงาน
เลยได้งาน แถมเมีย
แต่เมื่อเป็นคนที่ใช่
ย่อมดีต่อใจทั้งสองคน

aliass

เป็นพ่อตาที่ดีมากๆ เลย เนอะ จะหาแบบนี้ได้ที่ไหน แต่ว่า คนที่เริ่มคบจากเพื่อนแล้วมาเป็นแฟนกันนี้ โชคดีสุดๆไปเลยนะ

Akira Watanabe

::Sweat:: เสียวแค่แปปเดียว กลายเป็นพ่อบ้านกลัวเมียไปตลอด่ชีวิตเลยทีเดียว

maxzader

P Eet ✦Diamond✦

Hhhmmm.... the story of childhood friendships turn into a loving relationship!    ::Grimace::

How many people in the world will get this lucky...!!!   ::Foo::
Not only did he get a welcome to the family treatment from his friend's Dad...
He also will get to inherit the future father-in-law's vegetable retail business as well...
Now that is what we would call it a " Double Whammy" ... naaa... E..E..E...
What a lucky guy indeed...!!!   ::Ahoo::

ต้องดูตอนจบครับว่าโชคดีหรือโชคร้ายกันแน่ โดนเมียข่มเห็นๆ  ::Hungry::

Although.. he didn't seem to be too enthused about the whole idea at first naaaa .....    ::Oops::

Some of the conversations during their sex session was really confusing to follow naaa...!!!  ::Touchy::

My question is this:  Why do they talk a lot when they are making love naaaa.......   ::Hmmm::
I meant this is like almost in all of the Manga that I read...
They will be having a normal conversation while they were in the middle of a sex session...
And by the time they finished their conversation...
They also will be done with their love-making as well ... 55555  ::HeyHey::

That is what I call a "Perfect Timing" ... E..E..E.....  ::HoHo::

Much thanks for sharing this nice & light TOON...   ::WooWoo::
It is always a pleasure to read your translated work naaa...

อย่างที่ลุงไก่แกว่านะแหละ มันเป็นภาพ 2มิติแบบไม่เคลื่อนไหว เลยบรรยายความรู้สึกออกมาไม่ได้
ต้องบรรยายออกมาเป็นคำพูด ไม่งั้นก็ต้องมีแต่ SFX ไม่รู้ถึงไหนไปถึงไหน

ขอบคุณสำหรับคอมเม้นท์ดีของพี่เพชรเช่นกันครับ
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

nekki

พ่อตาแบบนี้หาได้ที่ไหนนะ
พระเอกก็ใช้ย่อยทำนางเอกท้องได้ในคราวเดียว...

ปล.เรือ่งนี้แปลกนะไม่เห็นนมนางเอกเลย เหมือนไปโฟกัสที่ขนนางเอกแทน555

อ้าว...เร๊อะเรื่องนี้ไม่เห็นนมนางเอกเหรอ เพิ่งสังเกตุนะเนี่ย ปกติไม่ค่อยได้ดูตัวละคร แปลอย่างเดียว

worachat39

เป็นพ่อดีเด่นมากเลยครับจัดการทุกอย่างครบเลย 555 ส่วนพระเอกเราก็เข้าสมาคมพ่อบ้านใจกล้าแน่นอน

vincenttatto

ลายเส้นแปลกไปจากเดิมแหะ แบบนี้น่าสนใจ

ตอนแรกเห็นภาพแรกๆคิดว่าอ้วนนึกว่าจะเป็นเฟติชอ้วนๆ แต่ปกติหนิ