ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Jack and the beanstalk แจ๊คผู้ฆ่ายักษ์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 03, 2018, 06:34:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Peat14444

ทีนี้หล่ะเเจ๊ค คุณไวโอเลท หุ่นอย่างนี้แจ็คอาจจะกลายเป็น ยักษ์ "ยักไม่เพ็ด" อิอิ
ขอบคุณมากครับที่โพสต์แปลการ์ตูนภากสวยๆมาให้อ่านกันครับ ::Thankyou::

Peter Taowating

สงสัยงานนี้แจ้คจะได้สาวเจ้าแทนไก่ทองคำ 555 ::Yes!::

kitmer01

tantalize

Futurehiruma

Gibfen

cyborg0011

แหมเล่นเอาส่วนที่ในนิทานดั้งเดิมเค้าแอบซ่อนเอาไว้มาแฉซะได้

จอบหรอย

johnywalker

สนุกจังครับเรื่องนี้ มี ย.ยักษ์ดุ้นใหญ่ด้วย / ถ้าผมเป็นแจ๊คนะ แค่ได้ทองมา ก็พอใจละ ไม่เอาหัวล่างนำหัวบน ปีนขึ้นไปตามหาหญิงหรอก กลัว....

Kott

ขึ้นถั่วมาเจอสาวสวย::Touchy::

แม่เปิดโหมด god ตัดต้นถั่วอย่างโหด เสียดายไม่ได้เอาห่านลงมาด้วย