ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki] Land lady in Heat เจ้าของหอร้อนรัก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 16, 2018, 06:23:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkland

Demon-Wolf

ปากบอกว่าดูแลแต่ความจริงคือหาเรื่องมากินเด็กสินะเหอเหอ ::HeyHey::

gutongnk59

ได้เจ้าของหอเป็นคู่ขาแบบนี้ ค่าห้องไม่ต้องจ่ายละมั้งนี่ ::Grimace::

Ae Haha

เป็นแผนเจ้าของหออยากกินเด็ก หลังๆเด็กจัดให้สาสมแก่ใจเลยทีเดียว

parknokia

กิจการน่าจะดีคนเข้าพักเยอะแน่ๆมีเจ้าของหาบริการดีขนาดนี้

Rattana Charukhom

อยากย้ายไปอยู่หอนี้จัง เจ้าหอบริการดีแบบนี้

BiBPY

เจอผู้ดูแลหอแบบนี้ อยากย้ายไปอยู่หอเลย อิจฉาพระเอกจังโว้ย

Ke2l3e2oS

wender_111

ดีจังเลยน้า ตอนเปิดครั้งแรก ผมก็อยู่หอนะ แต่ต้องซื้อ น่าจะมีคนมาดูแลงี้มั่งจัง
แฟนตูนเลิฟฮินะ

syndromz

แเจ้าของหอดีๆแบบนี้มีที่ไหนมั่งดูแลลูกบ้านดี๊ดี

ddcc

แนวสาวใหญ๋(เกิน?)ไม่ค่อยโดนใจ แต่เห็นบอกตอนเดียวจบคงต้องติดตามไปก่อนละครับ ว่าแต่เจ้าของหอพักแบบนี้มันมีจริงที่ไหนเล่า !!!

เหนก.นกเพ

มึงเป็น1ในคอลเล็คชั่นเจ้าของหอแล้วไอ้หนูชูอิจิ ::HoHo:: ::HoHo::

game2539

ถ้ามีหอพักแบบนี้ชาตินี้จะไม่ย้ายไปไหนเลย

trong5171

จ่ายค่าหอ ได้ทั้งเช่าอยู่ ได้ทั้งบริการทำความสะอาดฟรีอีกแฮะ