ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki] Land lady in Heat เจ้าของหอร้อนรัก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 16, 2018, 06:23:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gunflow

งงฉากเปิดาพสี ไม่มีความเกี่ยวเนื่องกับเนื้อเรื่องเหรอครับ งงพักนึง

เจ้าของหอน่าล่อมากๆ นมอย่างใหญ่เบย

spideer13

มีเจ้าของหอแบบนี้ ตัวผอมแห้งแน่ เพราะต้องจัดวันละหลายรอบ

Tdestiny

sonteen42

ยังไงก็ขอบคุณมากครับสำหรับการแปลล ไม่ค่อยชอบภาพเท่าไหร่ T_T

0scar

maxzader

::Oops::  วางแผนเพื่อให้อยากเต็มที่แล้วจะสมใจอยากสินะเจ้าของหอ 555

จักกิต ฤษชา

bannoknon

chocolaze

::Touchy:: ทำไมหอที่ผมอยุ่เจ้าของอเป็นป้าแก่ๆ ฮ่าๆ สาวสวยๆแบบในโดจินไปไหนหมด

Gunitle

คุณเจ้าของหอใจดีจัง 5555 แม่โคพันธุ์แท้ ฮ่าาา ขอบคุณมากครับผมมม

พิสิษฐ์ เ

อยากไปเช่าหอแบบนี้อยู่เลยทีเดียวครับ ::Shy:: จะได้มีคนทำความสะอาดและดูแลให้ทุกวัน ::Bloody:: ::Thankyou::

yedped kodhod

มีหอที่ไหนเจ้าของหอดูแลแบบนี้แนะนำผมบ้าง จะไปเช่ายุสัก6เดือน

top314007

โหเจ้าของหอแบบนี้สุดยอดเลย  ::Bloody::
ยั่วสะแบบนี้ ผมว่าพระเอกเราแห้งแน่ๆ  ::Hungry::