ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki] Screwed Sales Lady สุดยอดเซลสาว! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 25, 2018, 06:22:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gunitle

คูณ3 เข้าไป5555 ตอนแรกนึกว่าพระเอกจะโกหก แต่สุดท้ายคงเรื่องจริง ฟินๆกันไป5555

jchaiwut

jachal

ขายของให้ลูกค้าคนเดียว แต่ได้หลายน้ำเสียวแบบนี้ ฟินเลย

exsoldier

ถ้าถูกหวยนะะะะ จะสมัครเมมเบอ แล้วเรียกมาขายของ วันละชิ้นเลย อิอิ

สินสอด มากมาย

ถ้าแบบนี้บอกเลยมีบ้านขายบ้านมีรถขายรถ เหมาหมดแคตตาล็อคอะ 5555555

เหนก.นกเพ

B&B

เอิ่มมม... ก็คิดแล้วสงสัยว่ามันถูกหวยจริงไหม

ถ้าถูก คงรวยสุดๆ แน่ๆ เห็นบอกว่าอยู่ได้สบายๆ 10 ปี คงถูกหวย 30 ล้า- ไม่เอาๆๆๆ ไม่ดีนะ

ความรู้สึกเหมือนถูกหลอกมากกว่านะ แต่ตอนจบบอกว่า ขายได้อย่างละ 3 ชิ้น ผมคงคิดมากไปสินะ

เอาจริงๆ เหมือนนางเป็นคนอ่อนต่อโลกไงไม่รู้อะ ยอมง่ายไป ถึงทำเพื่อการงานก็เถอะนะ แต่เอาเถอะ ถ้าขายได้ก็โชคดีไป

ขอบคุณครับ

นี่แหละคนญี่ปุ่นจริงจังทุกเรื่อง สัญญาก็เป็นสัญญา ไม่มีคืนคำ

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

pm2015

elviswhat

พูดเหมือนซื้อตั้งเยอะ ซื้อแค่สามชิ้นเอง

tangja04

อยากเจอเซลแบบนี้บ้างจังจะจัดทั้งเล่มเลย

factory182

::Glad:: ถ้าว่างก้อแวะมาขายแถวๆนี้เพิ่มนะครับ

keatmano

ทุ่มสุดตัวจริง ๆ ... บอกกันปากต่อปาก ยอดขายคงตรึม  ::HoHo::

altiskaizer