ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 17

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 25, 2018, 10:18:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dwarf

ขอบคุณครับ..ชีวิตลุงเฉยจะเป็นชีวิตที่น่าอิจฉา หรือเป็นชีวิตที่น่าสงสารดี

Ting Shiro

น้องเพียวเป็นทาสรักลุงเฉยเต็มตัวแล้ว

forzakhan

ลุงกินหมดจริง แต่อยากได้มุมดาร์คๆของน้องเพียวและคุณพ่อบ้างค่ะ

pomy2

เป็นแรงใจให้ผู้เขียนเสมอนะครับไม่ว่ายังไงจะซ่อนไม่ซ่อน ใจๆครับผม 
ปล.นี่จะมีเมียเป็นคนที่สามแล้วหรอตาเฉยน้องเมย์กับแบมจะยอมไหมน้อจะว่าไปทั้งคู่ก็เต็็็็็็็็็็มใจนะครัขมใจนะครัมใจนะครมใจนะคมใจนะมใจนมใจมใม

shevchenko55

น่ารักซะจริงน้องเพียว ลุงเฉยเราบ่มเพาะจนสุกงอมน่าทานเลยนะครัช ฮาๆ

สมหวัง สามชาย

น้องเพียวเสร็จลุงเฉยจนได้

say4444

อยากดูโมเม้นเล้าใจขอลุงเฉยบ้างจัง

nulongya

เรื่องนี้ก็น่าติดตาม
แต่บางทีก็มีงงๆ บ้างเหมือนกัน

shell40

คนสุดท้ายของลุงแล้วซินะครับ

Rider V3

สงใส น้องโดนพ่อทำอะไร นะ ลุงอาจจะช่วยน้องได้

tjnet

ซ่อนอะไรไว้หว่า แต่ที่นี้ลุงน่ามีปัญหา

mvkn77

แล้วลุงก็จัดไปอีก1  สาว,17 เลยนะเนี้ยยย

samsung014

อิจฉาลุงเฉยๆจริงๆ แต่ละคนสุดยอด ขนาดน้องเพียวก็ยังมาหลงรัก

Topupp

ในที่สุดน้องเพียวก็สมหวังสักที เฮ้อออ อิจฉาลุงเฉยจิงวุ้ย