ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 17

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 25, 2018, 10:18:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anan1112

ไม่รู้ว่าตอนจบลุงจะเหลือสาวๆกี่คน

haelonn

napat1420

น้องเพียว หลงรักลุงซะละ เก็บเข้าสังกัดได้

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
บทสรุปที่ใกล้ลงตัว มาจากพื้นโครงเรื่องที่วางไว้อย่างดี
เป็นเรื่องที่อ่านเพลินมากครับ เหมือนบทเสียวเป็นแค่ส่วนประกอบ

susard kusern

น้องเฟียวอาจไม่ใช่ทอมแท้ก็ได้ครับ

นายแม้ว ณดอยหลวง

divadevil

ในที่สุดก็ได้น้องเพียวจนได้ เป็นทั้งพ่อและผัวในคราวเดียวกันเลยลุงเฉย

mongk

ตองเร่งทำเวลา ขืนชักช้าเมียโทรตาม
แต่ไม่ว่าอย่างไร เมียเขาสงสัยอยู่แล้ว

cobra888

อะไรจะง่ายขนาดนั้น สำหรับเคสกับน้องเพียว

saka2520

ในที่สุดก็มาถึงรอฉากนี้อยู่นะครับ ต้องถือว่าบรรดาเมียๆใจกว้างมากๆที่เปิดทางให้ ::Glad::

unicrons

kiraracung .

และแล้วก็ได้สาวเลสมาอีกคน ลุงเฉยครับ ผมอิจฉาาาาาาาาา

tottwo

น้องเมย์ กับ น้องแบม ก็ใจกว้างมาก ยอมให้ลุงไปกับเพียว

koboy

น้องเพียวได้เปลี่ยนเส้นทางแล้ว