ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Otonano Gu-wa] Brainwash Game ล้างสมองลองใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 03, 2018, 12:57:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

doctorchit

ผมล่ะชอบอ่านแนวนี้จริงๆ ครับเคยอ่านเรื่อง Home stay ที่เป็นคนดำมาอยู่ในครอบครัวญี่ปุ่นแล้วมีอะไรกับแม่ของพระเอก
เรื่องนั้นลุ้นมากๆ ว่าพระเอกจะจับได้ไหมหว่า ว่าเพื่อนต่างชาติแอบกินตับแม่พระเอก หวังว่าจะสนุก ลุ้นระทึกเหมือนเรื่องนั้นครับ

หลังอ่านจบ
เรื่องนี้ไม่ค่อยได้ลุ้นมากมายเหมือนเรื่องนั้นครับ แต่ก็สนุกมากครับ ทำให้เห็นว่าอำนาจของเงินตรามันมากมายจริงๆ สมัยนี้อ่ะครับ
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

thinnakorn.cm

aodsnakub

Whๅ่tE

เห็นชื่อล้างสมอง นึกว่าใช้ของหรือพลังอะไร กลายเป็นเรื่องเงินทอง เอาไปเปรียบเทียบกับการล้างสมองให้เห็นภาพชัด น่าจะเอามาจากโครงเรื่องจริง
คนตั้งชื่อเรื่องนี้เข้าใจคิดนะ อยากรู้เหมือนกันว่าจะเป็นไงต่อ ภาพสวยดีครับ

edit: ไอฝั่งชาย แม่งโดนล้างสมองไปด้วยละมั้งเนี่ย ไปบอกมีความสุขตอนท้ายเฉย เวรกรรมแท้ๆ จะว่าไปเรื่องนี้เด่นที่เนื้อเรื่องมากกว่าภาพอีกนะเนี่ย

Gom Glom

ชีวิตจริงจะมีแบบนี้มั้ย 555 ถ้ามีจริงๆนี้แบบ เอื่มมมมมมม   ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

It sara pammmm

จริงๆผมชอบแนวนี้นะ แต่งงๆกับชื่อเรื่อใเนื้อหาในเรื่องตอนอ่านครั้งแรกว่าละคิดว่าพระเอกงะได้มีอะไรมั่งละมั้ง สรุปไม่เหมือนที่คิดไว้เลย กลายเป็นเหมือนจะจบแบแฮปปี้ดีซะงั้น

ลัทธพล สุขสงค์

ในหัวมีคำถามเดียวเลยนะ"พ่อเคนตะคือใครทำไมมันมีอำนาจขนาดนี้" อยากรู้จังโว้ยยยย::Angry::
ปล.ชอบลายเส้นค่ายนี้จัง

หลังจากอ่านส่วนที่เหลือคืองงกว่าเดิมอีกว่าเคนตะจะมีลูกไปทำไมเยอะขนาดนั้นจะทำเป็นธุรกิจครอบครัวขนาดใหญ่เหรอมันดีถึงขนาดดูแลทุกคนที่รู้จักแม้ว่าจะไม่มีประโยชน์กับตัวเองก็ตาม

stricker

คือ มันก้ง่ายปายยโลกสวยสุดๆ ถถถ แบบ เงินซื้อได้ทุกอย่างจนิงๆ

Reddit

ชอบแนวนี้ 🤫 ลายเส้นสวยด้วย มีซีรี่เรื่องอื่นๆของอาจารย์คนนี้อีกมั้ยครับ  อ่านจบแล้ว   น่าจะมีต่ออีกหลายๆตอนนะครับ 😲

highendnx

อิจฉามันเลย เสียดาย อยากให้ตัวเอกได้ เอามั้ง อย่างน้อยอยากให้เพื่อนสมัยเด็กได้  ::Dribbling::

เค็นตะมันรักษาสัญญา แต่มันคุ้มสุดๆ ไปเลย แอบสงสารตัวเอกนิดหน่อยไม่ได้ ซักคน

nexyr18

ตอนแรกนึกว่าภาพไม่ค่อยสวย พอดูไปดีๆวาดดีใช้ได้เลยนะ

knottmild

ยังงงกับความสามารถของลูกประธานอ่ะ แต่โกงดีชอบ

ฉัตรชัย ใ

ผู้หญิงในช้านทุกคนติดใจ

สุดท้ายไม่เอาเพื่อนสมัยเด็ก แต่เป็นน้องสาว

Wiphada Phanna

ผมชอบเเนวนี้อยู่นะครับ อ่านเเล้วได้อารมณ์ อยากรู้ว่าลูกประธานของจริงมันทำได้จริงๆเหรอ ถ้าทำได้จริงๆ ทำไมมันไม่เอาทั้งเมืองไปเลยหล่ะๆ ชอบมากๆครับ