ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Dare mo Ore ni wa Kigatsukanai ตายแล้วไปไหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 04, 2018, 07:50:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

guzzpai

กลัวจะจบแบบเรื่องก่อนๆ ของผู้เขียนมากๆ ครับ
ที่สุดท้ายโดนซ้อนแผน หงอยไปอีกนาน

shevchenko55

อันนี้คือขึ้นสวรรค์แล้วล่ะครับ ตายแล้วเป็นแบบนี้อะนะ ฮาๆ

Mcman

ตอนมีชีวิตไม่มีโอกาศทำแบบนี้แน่ พอตายจัดหนักเลยนะเมิง

Osaka OneMore

พระเอกมันจะโชคดีไปไหน ตายแล้วแทนที่จะได้ไปเกิด ดันได้มา***หญิงอีก

pigsan

ดูท่าจะได้อีกหลายสาวนะเนี่ย

เสียดายไม่มีใครรู้ตัวเลย

สุดยอดปราถนาเลยนะเนี่ย แตกได้เรื่อย ๆ

suphapong.aukkararungroun

makijung

แนวนี้ละที่รอคอยยยยยยย หายากชมัดแถมภาพสีด้วย

Aoftion

taton

สงสัยว่า ถึงพระเอกเราจะไม่มีใครมองเห็น แต่สาวๆทำไมตอนที่โดนถอดเสื้อ หรือว่า ฉากxx คนอื่นๆกลับมองไม่เห็นด้วย

หลังอ่านจบ
อ้อ การ์ตูนนี่หว่า (คิดมากไปได้555) เนื้อเรื่องมาแนวนี้ชอบนะ ส่วนภาพก็มาแบบเรียบๆ แต่ดูดี แถมลงสีเพิ่มความน่าสนใจเข้าไปอีก

monkeywind10

เพลินดีแนวนี้ไม่ค่อยมี แต่ชอบแนวปวดตับ NTR มากกว่า อ่านแล้วตับแข็งแรงดี ::Confident::

tjnz2530

ตายแล้วไปไหนไม่รู้ แต่ถ้าตายแล้วได้ทำแบบนี้ ถืือว่าสุดยอดไปเลย

ขอบคุณมากเลยจ้า

KnowItte

แรกๆรู้สึกคุ้นๆเหมือนหยุดเวลา เลื่อนขึ้นไปดู ไม่ใช่หยุดเวลาหนิหน่า

ทำไมเวลามันทำใคร ไม่มีใครรู้สึกตัวเลยหรอ เสื้อผ้าโล่งซะขนาดนั้น อยากรู้ตอนจบ เรื่องนี้มีมั้ยครับ

♧ §têvêιηώ ♧

วิญญานที่สามารถ ถอดเสื้อได้โดยไม่มีคนรู้ตัวและ สนใจเลย แนวนี้แปลกดีครับ ขอแบบนี้อีกนะครับ