ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Dare mo Ore ni wa Kigatsukanai ตายแล้วไปไหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 04, 2018, 07:50:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปาป้า

ทำขนาดนี้ยังไม่รู้ตัว แถมไม่มีใครเห็น โชคดีของพ่อหนุ่มแท้ๆ

Unknow00

มาตุยดี้ วาแด

โดนถอดเสื้อฟ้านี้ไม่รู้สึกตัวกันเลยหรอ

benclubx1

Ramirest

มาแนวหยุดเวลาเลยแฮะ ทำได้อยู่ฝ่ายเดียว
แต่นานๆมีภาพสีแจ่มๆออกมา ชอบมากเลยครับ

DarKSiDeIID

ความดีที่ทำไป ไม่สูญเปล่าสินะ

ว่าแต่สาวๆเดินแก้ผ้ากันไม่หนาวมั่งหรอจ๊ะ

hermit312

เคยดูในหนังญี่ปุ่น แบบว่ามีบัตรเบ่ง ที่ใช้เอาใครก้อได้ โดยที่คนอื่นไม่สนใจ คล้าย ๆ กันเลย แต่อันนี้มาในรูปแบบวิญญาณ ถ้าเลือกได้บัตรเบ่งดีกว่า อิอิ

ได้สาว ๆ อีกหลายคน และน้ำไม่มีว้นหมดด้วย 55

iso9001

น้ำกระจายขนาดนั้นแต่ผู้หญิงเหมือนไม่รู้สึกอะไรเลย เหมือนขาดอะไรไป

ไม่จำกัดน้ำ แรกไม่หมด ก็ดีเหมือนกันนะ

Boy A Man

ตายไปแล้ว ก็ยังหื่นได้นะครับ แต่ไม่มีใครสนใจ แปลกใจเลยแหะ

somyos luang

::Glad ::Glad:: ตายแล้วเป็นแบบนี้ก็ดีออกแหล่ะ

kuunlung

ถูกใจสุดๆ แนวนี้ ไม่รู้จะมีภาคต่อมั้ย ถ้ามีรอชมเลย

The Naive

ขออ่านก่อนนะครับ

Edit มันเหมือนลักหลับยังไงก็ไม่รู้ ถ้าเป็นแบบนี้จริงๆ ไม่รู้ว่าดีหรือไม่ดีนะ เอาใครก็ได้ก็จริง แต่คนโดนเอาไม่มีความรู้สึกอะไรเลย

ขอบคุณมากครับที่แปลให้อ่าน

carman

ทำอะไรก็ได้แบบนี้สบายเลย

แบบนี้สบายตัวเรือยๆๆได้เลย น้ำไม่มีหมดด้วย