ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 14 ทางเลือก

เริ่มโดย HatHU, พฤศจิกายน 04, 2018, 10:27:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tum-na

สงสารต้นจัง เมย์ใจร้าย ต้นจะเจอคนที่ใช่หรือเปล่านะ ส่งกำลังใจให้ต้นครับ 

คนรักเมีย

ยิ่งนานวัน เม ยิ่งช่ำชอง กลัว นพ จะเอา เม ไม่อยู่นะ

Jo Tajima

โดนวางยาเลยต้น แล้วต้นจะเป็นไงต่อนี่

LittleSnake

งานนี้ใครผิดกันแน่ ระหว่าง ต้น กับ เมษา

แต่ที่แน่ ๆ ผมว่า นพ ผิดก่อนเลย ::Fighto:: ::Fighto::

Anant Be

ตอนนี้ น้องเม กลายเป็นแม่เสือสาวไปแล้วววว
ขอบคุณไรท์เตอร์ สำหรับตอนใหม่นะครับ

jibxonly

น้องเมติดใจชู้เสียแล้ว...ต้นคงต้องหาใหม่ละ

Tea Tae

เมโดนฝึก จนเปลี่ยนไปเลยหรอเนี่ย  เหอๆๆๆ แล้วต้นจะทำไงดี

jachal

ต้นอกหักดังเปาะแล้ว จะมีใครมาดามใจน๊า

noojane

เป็นแผนที่ร้ายกาจมาก. ยิ่งน้องเมย์เอามาใช้เป็นข้ออ้างเลิกกับต้นยิ่งทำให้ดูแย่มากๆเลย

suckzeed

หญิงร้ายชายเลว ผีเน่ากับโรงผุ  ขอจงไปลงนรกทั้งคู่

ฮ้าฟ คร้าบบบบ

สงสารต้นจัง แบบนี้เมจะโดนหลอกมั้ยนะสงสัยนพจะเบื่อแล้วทิ้งมากกว่า

scozember

เริ่มต้นผิดก็เหทือนติดกระดุมผิดเม็ด ไม่รู้สิ ผมว่ามันไม่ใช่...

st23652

นพจะทิ้งเมย์หรือเปล่านะ ไม่ไว้ใจเลย

delealpi

Platypus

ดูเหมือนแผนการต่าง ๆ จะเป็นไปด้วยดี จะมีอะไรมายับยั้งชั่งใจเมให้เห็นคุณงามความดีของต้นได้หรือไม่ หรือสุดท้ายอาราณ์ความต้องการชนะทุก ๆ สิ่ง น่าติดตามครับ