ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 7

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 07, 2018, 09:00:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TUWATAR

somsomsss12345

ชุบผ่านด่านว่าที่พ่อตาแล้วครูวิจะมีแผนการอย่างไรต่อไปนะ

kapomman

wiseman

naluk888

พ่อตานักเลงพอใช้ได้เลย แต่ครูวิก็ใจเหมือนกันรู้เรื่องแล้วก็ยังปล่อยผ่านปล่อยวางได้

gfthebc

อยากให้สาวๆทุกคน​รับได้ปรองดอง​กันจังเลยครับ

mrbirddum.phewklieng

po3821

ครูวิกลายเป็นคุณหนูซะงั้น รายกว่าพระเอกอีก แต่ก็ผ่านด่านพ่อตาไปได้ ครุวิก็เก่งแถมฉลาด ใจกว้างด้วย เป็นเมียในอุดมคติเลยนะเนี่ย ชุบโชคดีสุดๆ ขอบคุณครับ

victor basso

ครูวินี่ยอดภรรยาจริงๆ สวย รวย ใจกว้าง

synivorn

พี่ชุบ .. อย่าลืมคำ คำอะไรดีนะ ของครูวินะ   "พี่ชุบค่ะ....วิรู้นะ  ว่าพี่ชุบ กับหลานมีอะไรกัน.....วิรับได้ค่ะ....  แต่บอกไว้ก่อนนะ.... นอกไปจากนี้ วิไม่ยอมแน่นอน....."
มีรังสีอำมหิตอยู่นะ   .... แล้วน้องพิมพ์ละ จะทำไง

Ohm Siri

Sc0019

godknowza

Kamkwaunmarisa Kamkwaun