ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mokuzou] Unde Kudasai! Okaa-san!! แม่ยายร้อนสวาท! [แปลไทย By HypN♥s]ภาพสีมีซ่อน

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 15, 2018, 08:18:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ntcomX

Demon-Wolf

1.ผมว่าร้ายพอกันทั้งคู่นั้นละ

2. จบลงที่ได้ลูกเล่นถึงแม่555+ ::Evil::

worachat39

-ผมว่าพระเอกร้ายกว่านะ แม่ยายแค่นอนละเมอเฉยๆพระเอกจับถอดหมดเลย
-ตอนจบผมว่าก็มีแอบมาจัดแม่ยายเสมอๆละมั้งครับ คงไม่น่า3pหรอก

ddcc

ผมว่าแม่ยายร้ายกว่าร้ายแบบเลวร้ายอ่ะ555 ผมไม่ชอบมีลูกแล้ว+มีไฝอีก บาย แต่ตามไว้ก่อนเผื่อจะมีฉากลูกสาว อิอิ
ตอนจบก็แฮปปี้เอนดิ้ง ลูกสาวก็เขางอกไป

kapomman

1.ถ้าเห็นแค่ครึ่งแรกไม่มีใครร้ายนี่หว่า  แต่ถ้าถามว่าใครผิดก่อนก็น่าจะตัวลูกเขยนั่นแหละแต่ก็นั่นแหละ แม่ยายXซะขนาดนั้นลูกสาวเทียบมะได้เลย
2. หลังจากนี้ก็น่าจะแอบทำกันต่อลับหลังลูกสาวเรื่อยๆล่ะมั้ง

bannoknon

d9l3l2

1.แม่ย้ายร้ายกว่า หมอมเหล้าตัวเองแล้วอ่อยผัวลูก
2.มีครั้งแรกก็จะมีครั้งที่สองตามมา ไม่ก้ท้อง

baycon

มาแนวนี้ แม่ต้องร้ายวก่าอยู่แล้ว พ่อแม่งไม่อยู่เลย 
 จบด้วย แม่ ลูก ช่วยกันสวิง 55

Wtw

คุณแม่ยายบอกว่า ไม่เอา แต่โก้งโค้งให้แบบนี้ แสดงว่าปากไม่ตรงกับใจแน่ๆ 

isara

เป็นแนวที่ชื่นชอบมาตลอดมันเป็นเรื่องคลาสสิคสำหรับคนชอบแนวครอบครัวมากๆ

Ae Haha

พระเอกร้ายจิงๆ คิดไม่ดีกับแม่ยายตั้งแต่มาอยู่ที่บ้าน พอได้โอกาศจับปล้ำซะเลย

เรื่องนี้น่าจะจบแบบ เมื่อเวลามีโอกาศ สองคนนี้ก็จะจัดกันเรื่อยๆแน่ ถ้าไม่มีใครในบ้านจับได้

kob_wj

azerothx

1.ร้ายพอๆกัน ::Angry::
2.ไม่จบแค่รอบเดียวแน่ เผลอๆมีติดใจด้วยแน่ๆ ::DookDig::

Mr.Shocker

1.ต้องบอกว่าพระเอกร้าย แต่แม่ยายน่าจะร้ายลึกกว่า

2.ตอนจบเดาว่าเป็นแผนของแม่ยาย อาจจะลองใจ หรือหาคนเย 55