ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 16 ล้างใจ (ตอนจบ)

เริ่มโดย HatHU, พฤศจิกายน 19, 2018, 08:50:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kramom

ว่าไปต้นก็มีทีเด็ดเหมือนกันนะ น่าจะมัดใจเมียได้

23pompompom

พี่ต้นนี่สุดยอด แสดงว่าพี่ต้นรักน้องเม มากจริงๆ

Jamnian Sukreuagaed

tapesaksit

bluesky11

จบแบบแฮปปี้ ดีใจกับเมและต้น ที่รักกันด้วยใจจริง ๆ จึงมีการให้อภัย เริ่มต้นใหม่ เลยมีครอบครัวที่สมบูรณ์ บทเรียนของต้นและเม ต่างกับนพถึงแม้จะรักเม แต่เป็นรักที่เห็นแก่ตัว ขอบคุณที่แต่งเรื่องสนุก ๆ ให้อ่านครับ

tdt14023

ขอบคุณมากๆครับเป็นผลงานการประพันธ์ที่เยี่ยมมากๆครับตอนแรกนึกว่าลูกที่น้องเมตั้งท้องจะเป็นลูกของนายนพเสียอีกนี้แสดงว่านายนพอาจจะเก่งในด้ายปรนเปรอสวาทให้สาวๆแต่ประสิทธิภาพของน้ำเชื้อสู้นายต้นไม่ได้นะเนี้ย555อีกอย่างผมคิดว่านายนพไม่น่าจะรักน้องเมนะครับอาจเป็นเพียงแค่ช่วงหลงและอยากจะครอบครองเท่านั้นแต่เกิดผิดแผนเสียก่อนเลยทำให้ตนเองติดกับบ่วงที่ตัวเองทำไว้อย่างนี้ละครับมันเป็นกรรมที่ทำไว้กับเมียคนอื่นถ้าชีวิตจริงผมว่ามีการฆ่ากันเกิดขึ้นแน่ๆขอบคุณมากๆครับ

มะยม ร้อยเอ็ด

กว่าจะได้เมียลีลาดี ต้องลงทุนอะไรบ้าง

Boeufy

oat826

จบสมบูรณ์ รักแท้มีอยู่จริง ให้อภัยกันได้ ก็มีความสุข

xx14xx

Sessiri Ratanatharakeat

แฮบปี้เอนดิ้ง ก็ดีครับ ดาร์คมากๆ บางทีก็เสียดายของเหมือนกันครับ เสียดายทั้งๆ ที่ไม่ได้มีตัวตนจริงๆ นั่นแหละครับ

biggerz biggerz