ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 16 ล้างใจ (ตอนจบ)

เริ่มโดย HatHU, พฤศจิกายน 19, 2018, 08:50:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tatsuya96

เป็นเรื่องที่ผมชอบมากที่สุดระดับหนึ่งในสามของท่านHatเลยทีเดียว ท่านมีพรสวรรค์นะครับ นี่เรื่องที่สองหรือสามเอง เขียนได้ดีมาก

mrmanaa

ลุ้นมากตอนต้นสารภาพว่ารู้ความจริง กลัวมองหน้ากันไม่ติด

navy868

จบแบบคิดไม่ถึง ตอนแรกนึกว่าจะมีสวิงกันซะอีก

Batbat

มาถึงตอนจบแล้ว สนุกจริงๆ ขอบคุณมากๆครับ

Mananoi

เรื่องนี้สนุกมากครับติดตามต่อไปตลอดขอบคุณครับ

Mananoi

เรื่องนี้สนุกมากครับติดตามต่อไปตลอดขอบคุณครับ

nakarinrodchura

วิตที่ต้องดำเนินต่อด้วยความรักเเละsexครับ

adios2nd

จบแบบมีความสุข เมได้วิชาจากนพหลายอย่าง

NAOFMlol

เวรกรรม ท่านจะ time skip 2ปีต่อมา แบบนี้ไม่ได้ มันไม่ใช่การ์ตูนวันพีซ 55555 (หยอกๆๆ)

kawphatzss

สุดยอด ประทานพร

จริงๆนั่นแหละต้องขอบคุณนพและบีที่ ทำให้เมกะต้นมีชีวิตที่เร่าร้อนเยี่ยงนี้

cya

ความจริง ที่ไม่ตาย คนคู่กันยังไงก็คู่กัน

Horing

saichon0252

ตอนจบละขอบคุณคับสนุกมากๆเรื่องนี้ ::DookDig:: ::DookDig::