ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mahiruno Kagerou] Nurebana Swapping | Bouquet Swapping สลับคู่ชู้ชื่น By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 20, 2018, 06:23:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mr.yoyo1978

เรื่องแนวนี้อ่านแล้วเสียวเลยคับ สลับคู่คงจะลงตัวดีกว่าจริงๆ

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้edit หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

softstone

ชอบลายเส้นแบบนี้เนื้อเรื่องแบบนี้มากเลยครับผมว่าต้องมีตอนที่สองแน่เลยอยากติดตามต่อแล้วครับ เนื้องเรื่องน่าจะเขียนต่อได้อีกนะครับ

นายไข่ย้อย

ผมว่าน่าจะจบลงแบบปวดตับกันทั้งสองฝ่ายนะ  ::Horror::

Edit : ผิดคาดแฮะ ฟินทุกคู่ แฮปปี้เอน
อิอิอิ

ensd-07

แรกๆๆแปลกหน่อย มีเขินขาย แต่เดี๋ยวก็ติดใจ
กลายเป็นสลับคู่ชีวิต

rebuffz

ตอนจบสงสัยได้แลกคู่กันแน่ๆ รอชมครับ

เป็นไปตามที่คิดเลยครับ แฮปปี้เอนดิ้งดีครับ

boxser

อยากได้แบบนี่ในชีวิตจิง ::Fighto::

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit หลังอ่าน
แบน90วัน

hicaru

ต้องมีสักคู่ที่ติดใจจนต้องสวิงอีกแน่ๆ

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

exsoldier

คือติดใจกันขนาดนี้ย้ายมาอยุด้วยกันเลยมะ ได้จะ สวิงเต๋มสตรีมมม ไม่ต้อเกรงใจกันละ ช่วยๆดูแลกัน อิอิ

เอ๊าาา แลกคู่กันเลยซะงั้นนน แต่เอาเถอะ ถ้าทุกคนแอปปี้ ก้ดีแล้วว ิอิอิ

worachat39

ผมว่าตอนจบติดใจ แล้วก็สลับกันทำบ่อยๆแน่นอนเลยครับ แต่งงเนื้อเรื่องมีแบ่งกันแต่งงานด้วยเหมือนไม่ได้รักกันเลยนะครับ 555

อ้าว คิดว่าติดใจแล้วจะแลกกันทำบ่อยๆ นี่แลกห้องอยู่เลยเรอะ คู่ใส่แว่นนี่สายเอ็มทั้งคู่เลยสินะ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ สองครอบครัวนี้เจอแสงสว่างแล้วการสลับคู่ที่ลงตัวมาก คงแค่สลับคู่นอนเฉยๆนะ

#แลกกันถาวรเลยนี้แต่ก็เป็นอะไรที่ลงตัวมาก

lamom

คิดว่าน่าจะนัดสลับกันไปเลย แบบอยู่ข้างนอกเป็นคู่เดิม พอเริ่มจะเอาก็เปลี่ยนคู่

อ่านจบแล้วต้องย้อนไปดูภาพแรกใหม่ นี่มันเปลี่ยนกระทั่งป้ายชื่อบนห้องด้วย
แฮปปี้เอนดิ้ง เข้าห้องใครห้องมันเลย ตอนแรกคิดว่าคงนัดทำในห้องตอนอยู่ด้วยกัน 4 คนซะอีก

DadaClubZa

ขอบคุณครับ

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit หลังอ่าน
แบน365วัน

maxzader

::JubuJubu::  ดูแล้วตอนจบไม่น่าพลาดแลกคู่แต่งงานกัน ครัยผม 555

เหมือนจะเป็นจริงแลกคู่กันยาว หลังๆไม่ค่อยได้เข้ามาอ่านรู้สึกกฏเริ่มเข้มขึ้นทุกวันแล้ว สู้ๆ ครับผมเป็นกำลังใจให้ ครับผม

peemharu

น่าจะจบแบบเรื่องสลับน้องสาวมั้ง  แฮปปี้แลกกันเป็นงานอดิเรกไปเลย

ทำไมตอบทายคน ฆ่าประเสริฐ ไม่ได้แบบนี้มั่ง  แต่อันนี้คงสลับถาวรสินะ

Nabisca Sathu

เอากันทุกวันเลยเหี่ยว นี่ถ้าสลับคู่บ่อยๆจะเหี่ยวเหมือนเดิมไหมนี่ ต้องคอยติดตามชม อาจจะมีสลับกันทั้งออฟฟิศก็เป็นได้

edit  เอ่าถึงกับแลกถาวรเลย ไว้เบื่อค่อยแลกกลับคืนอย่างนั้นสินะ