ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mahiruno Kagerou] Nurebana Swapping | Bouquet Swapping สลับคู่ชู้ชื่น By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 20, 2018, 06:23:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ระทวย จริง

2คู่มีอารมณ์ต่างกันชิโอริผัวแตกแล้วให้พอเลยตัวเองเสร็จหรือยังก็ไม่รู้ส่วนมาอิเอาจนผัวแตกจนควยไม่สู้ลองแลกกันอาจดีก็ได้

gtonizuka

เรื่องออกได้หลายด้านเลย แต่งงานกันมาแต่ รสนิยมทางเพศไม่ตรงกันยังงี้หรอ ตอบจบคง ใช่ชีวิตคู่ปกติแต่พอจะมีเซ็กคงแลกคู่กัน ตอบเดาตอบจบมาเยอะอันนี้ออกมาตรงสุดและ ฮ่าๆๆ

แมงโก้ส้นตีน

ชีวิตคู่ก็ใช้กันไป ส่วนเซ็กซ์ ก็และกันดู และกันชิมแบบนี้แหละ ถึงจะสุดยอด  ::DookDig::

ว่าแต่จะกลายเป็นกิจกรรมระหว่างครอบครัวเลยมั้ยเนี่ย 😂

แต่แหมแยกคู่กันเลยนี่ก็รู้สึกเหงาๆ นะ นานๆ แลกกันก็ดีนะ ผมว่า

penguinzz

ดู​เหมือน​แต่​ละ​คน​จะ​แอบ​ชอบ​คน​ของ​อีก​ฝ่าย​มา​ตั้ง​นาน​แล้ว​แหละ เลย​ตกลง​กัน​แบบ​นี้ ไม่รู้​ว่า​จะ​จบ​แบบไหน แต่​ยังไง​ก็​คง​ไม่​ใช่​แค่​ครั้ง​นี้​ครั้ง​เดียว​หรอก เชื่อ​เถอะ น่า​จะ​สลับ​กัน​ต่อ​ยาว​ๆ

Edited : อ้าว สลับ​กัน​ถาวร​เลย​เว้ย แล้ว​จะ​มี​การ​กลับมา​ชิม​น้ำพริก​ถ้วย​เก่า​กัน​บ้าง​มั้ย​น้า​าาาา

bomb1021

ของแบบนี้เจอแต่เดิมๆ ท่าเดิมๆมันก็เบื่อ ได้เปลี่ยนกลิ้นบ้าง เปลี่ยนแนวบ้าง ก็ตื่นเต้นเร้าใจ มีความหื่นเพิ่มขึ้นมาดีนะ

edit : อ้าวสรุปแลกถาวรเลย เหมือนอีกคนจะเคมีเข้ากันมากกว่านะ ตอบสนองอีกฝ่ายได้ตรงจุดมากกว่า

sniperteam

ต้องจบลงด้วยการติดใจแล้วสลับคู่กันบ่อยขึ้นหรือเอ๊ะ แลกคู่กันเลยจริงๆ

sniperteam

อ่านแล้วตามคาดจริงๆแลกคู่กันไปเลย มีอ่านอีกไหมครับแนวนี้ชอบมากครับ ขอบคุณครับ

KnowItte

ขอเดาไว้ก่อน ทั้งคู่สลับคู่ถาวรเพราะต่างคนต่างชอบ

เป็นอย่างที่คิดไว้จริงๆด้วย จริงๆต้องถือว่าจบสวยนะ ถ้าไม่สวยนี่ยาวแน่นอน

Bbbc

ตอนแรกนึกว่าจะปวดตับกว่านี้
ติดตามผลงานมาจากเว็ป e-hentai คับ

ครั้งนี้จะอนุโลมให้ อย่าลืมอ่านกฎระเบียบแล้วก็เงื่อนไขการขออ่านด้วยนะครับ

fu.soo

คู่หนึ่งไม่เก่ง อีกคู่ชำนาญมาก สุดๆเลย ::Glad::

สงสัยคงจะเปลี่ยนคู่กันถาวรซะละ ::KO::

conanjav

สุดยอดมากครับ เรื่องนี้
ขอบคุณมากครับ

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้ edit หลังอ่าน
แบน180วัน

Neanderthal

เดาว่าตอนจบคงสวิงไม่เลิก แบบว่าติดใจ

เปลี่ยนคู่กันซะงั้น
ทำไมต้องโนวิส

reppok111

เมียสวยขนาดนี้ไม่เคยเล่นท่าเลยหรอเนี่ย

แก้ปัญปหาครอบครับได้ดีจริงๆครับ

HaoMaRu

อีกคู่นึงเป็นสายรับทั้งคู่ กับอีกคู่เป็นสายรุกทั้งคู่ อยู่ด้วยกันเลยเบื่อสิน่ะ

ว่าแต่ทำไมไม่ซื้อบ้านอยู่ด้วย 4 คนไปเลยล่ะนั้น

siwapol55

สุดท้ายแล้วตอนจบ ทั้ง 4 คน จะใช้ชีวิตคู่อย่างมีความสุข
ขอบคุณมากครับ
อ่านจบแล้ว
เดาตอนจบถูกด้วย ทั้ง 4 คนมีความสุขกันมากจริงๆ