ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน ห้องนี้มีของ

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 23, 2018, 04:28:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Issarin Prachakron

อ่านเเค่ตอนเเรกก็สุดยอดครับ มีลุ้นหลายชอต เป็นเรื่องที่น่าติดตามต่อมากๆครับ

choko13

ชอบแนวเรื่องแบบนี้มากเลยครับ
ดูแล้วไปได้หลายทาง
สนุกมากเลยครับ
ขอบคุณครับ

mongk

อยู่ๆก็มีเพื่อนโผล่มา เป็นใครก็คงต้องเผ่นไปตั้งหลักก่อน

yumer

มาแปลกครับเรื่องนี้ ลองอ่านให้ติดใจดูสักหน่อย

botsmans

แปลกใหม่ดีครับแนวนี้ไม่รู้จะมีตอนสอง สามหรือเปล่า น่าสนใจดีครับ

mvkn77

BSZ

แนวเรื่องน่าสนใจดีครับ แต่ต้องฝันอย่างเดียวรึป่าวถึงจะทำได้ เพราะถ้าปกติไม่น่าจะแตะต้องกันได้

knottmild

ohmfree

มาเจอผีสาวแบบนี้สนุกไปเลยนะพ่อพระเอกเรา

dreamlost

อึ้บกับผี นอกจากน้ำที่ต้องจ่ายแล้ว มีอะไรที่ต้องจ่ายอีกไหมเนี่ย?
กลัว hidden cost จริง

kupong

โครตดชคดีเลย ได้ห้องถูกแถมสาวอีก แต่ชื่อเรื่องทำเอาเดาแนวไม่ถูกเลย

saintmono01

เจออย่างนี้ ก็น่าคิดนะว่าจะอยู่หรือจะไป แต่ถ้าไม่เป็นอันตรายก็จัดไปอย่าให้เสีย ::HoHo:: ::HoHo:: ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ::Thankyou:: ::Thankyou::

rskiz

หอพักนี้อยู่แถวไหนครับ อยากไปลองของบ้าง

kenwin

โชคดีในโชคร้าย
แต่ก็หวังว่านายชาติจไม่โดนสูบแรงไปหมด
น่าจะเลี้ยงนายชาติไว้ยาวๆนะ

Satira Potikanon

กลัวๆกล้าๆเอาละก้บผีสาวสวยลองสักครั้งดีกว่า  ชอบๆๆแนวเรื่องแปลกดีน่าติดตาม