ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 5

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 27, 2018, 07:02:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pattaa

น้องก้อยแน่ๆเลย แต่จะกับใครล่ะ

แมว69

ทองก้อน จะเก็บอาการได้นานเพียงใด จะเผลอแสดงตัวตนหรือยัง เนื้อเรื่องเดินมาแบบนิ่มๆ แต่ไม่สามารถคาดเดา

Eldy CR

มีลุ้นตลอดนะครับ ตื่นเต้นดีครับ

Phoowadol

ภารกิจทีมB พลาดเพราะทองก้อน แบบนี้ เรื่องถึงระดับสูงมีหวังโดนเรียกแน่ หลังจากนี้คนในบ้านนี้คงมองทองก้อนเป็นผู้มีพระคุณ สินะ ยิ่งกับคุณเอมนี่ชัดเจนกว่าใครเลย แต่คุณก้อยนี่ วางฟอร์มจังเลยเราะ แล้วนี่ใครน๊าที่จะมาเล่นบทเสียวให้ดู ::Hmmm::
Edit โอ้โห โผล่มาแป๊บเดียวได้เสียวกันทั้งเว็บเลยนะครับ คุณหนูก้อย  อิอิ ใครจะคาดคิดว่าเธอจะยอมเป็นเมียคนรถถึง2คน โอยๆๆๆ  แล้วยิ่งฉากต่อไปยังมีคุณเอมให้รอจิ้นต่อกับทองก้อนอีก ความเสียวเกินพิกัดแล้ววววว

meowmeng

กลับมาแก้comment

อ่านแล้วสงสัยทำไมก้อยถึงมายอมคนขับรถแก่ได้
น่าจะมีตอนก่อนหน้าด้วยว่าทำไมก้อยถึงยอมแบบนี้ครับ

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
มาแบบสนุก รวดเร็ว และน่าติดตามเช่นเดิม..... ชอบรูปประกอบเรื่องนี้ ดูดีมากๆ

auddy999

Nitsakorn Leaungumnoy1

longman_44

ทองก้อนจวนหายแล้วคงได้เสียวปลอบใจแน่ๆเลย ลุ้นๆ

yoyoman

อ้าว คนแรกไม่ใช่คุณเอม แล้วจะเป็นใครล่ะเนี่ย เดาไม่ถูกเลยครับ หลังอ่านตอนที่ซ่อนแล้ว บอกเลยว่าหักมุมมาก น่าจะให้เสร็จพระเอกก่อนนะครับ

ziggy2

::Glad:: หรือว่าคุณก้อยจะเป็นคนแรกในบ้านที่เสร็จ ทองก้อน

miloauto

งานจบทองก้อนไม่จบ แล้วจะออกจากองค์กรได้เหรอ เอาใจช่วยครับ

snowmouthain

ทองก้อนได้เย็ดทั้งครอบครัวที่เป็นผู้หญิงแน่ๆ

Jo Tajima

::Sobad::นึกว่าจะไม่บทเสียว ถึ่งไม่มีก็อ่านได้สนุกครับขอบคุณครับ