ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอสาวไฮโซกับเด็กชายทั้งสาม ตอน 4 งานแต่ง

เริ่มโดย darkgiggs, พฤศจิกายน 29, 2018, 03:33:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeebraa

ชอบแนวแบบนี้มากๆ อยากให้เขียนแนวแบบนี้เยอะๆ สนุกดี

sutee1955

หมอบลูทบทวนบทเรียนสุดท้ายก่อนแต่งหรือเปล่า หรือหมอวีจะเริ่มจัดเต็มให้หมอบลู

ohmiyabi

เขียนได้ทั้งเสียวและตื่นเต้น ชอบมากครับเรื่องนี้

suriyamahajit

rentalman

คางานแต่งเลย นี่ถ้าบลูรู้ว่าว่าที่สามีรู้เห็นเป็นใจด้วยนี่จะบ้านแตกมั้ยเนี่ย  ::Sweat::
ตอนนี้ยอมขนาดนี้.... แล้วต่อไปจะขนาดไหน  ::Evil::
ขอบคุณครับ

popeye077

จะแต่งกันแล้ว บลูยังโดนอีกแถมในชุดเจ้าสาวเสียด้วย บลูชักติดใจ

elviswhat

classic007

neoteem01

โอ้ หมอบลูกลับมาแล้ว อุกอาจในงานแต่งจริงๆ ครับ หมอวีก็ร้ายใช่เล่น

adios2nd