ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shizuki Shuya] Fuck Note เขียนอะไรก็เป็นจริง 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 14, 2018, 04:42:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asean

ภาพสวย แปลอ่านง่าย..สนุกมาก (อยากได้โน็ตซักเล่มจัง)

vpmman

Madzchat

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ sex note นี่คือสุดยอดความใฝ่ฝันแล้วววววววว

tudring

นี้ยิ่งกว่าความฝันมากๆของชายหลายๆคน ตัวผมก็เช่นกัน

exsoldier

แม่งใช้โคตรสิ้นเปลือง เปนตู จะ แอบงุบงิบๆ ใช้ คนเดว ให้ฟิน กับ สาวๆ  เลย อิอิ ::Shy:: ::Shy::

Just_Oneman

น่าสนใจว่าพระเอกจะใช้ทำอะไรกับใครอีกบ้าง เดี๋ยวขออนุญาตอ่านส่วนที่เหลือแล้วจะมาอธิบายความรู้สึกอีกทีครับ ขอบคุณครับ

Edit หลังอ่านเนื้อหาช่วงหลังจบ รู้สึกเจ็บแปล๊บนิดๆ ฉากรุม แต่ก็เป็นอารมณ์อีกแบบดีครับ ส่วนตัวอย่างตอนต่อไปคิดว่าการล้างแค้นมันช่างหอมหวนยิ่งนัก :)

nepjune78

นี่มันหนังสือในตำนานชัด

Edit : รออ่านตอนแก้แค้นนะครับ ::Shy::

Close Read

ชอบตรงที่มีการแซวเรื่องที่ตัวเองเคยแปลด้วยอ่ะ5555  ชักอยากรู้แล้วสิว่าจากสวนสาธารณะแล้วจะไปทีไหนต่อ

ตอนต่อไปน่าอ่านมากเลยครับ น่าเอากระดาษนี่ไปใช้ในรร.หญิงล้วนนะครับหึหึ

Pakawat Panyakorn

ผญ คนแรกไหวตัวได้ไงว่า ต้องมีเงื่อนไขอะไรแน่ๆ

dreamkiz

เคยอ่านเรื่องแต่งที่คล้ายๆอย่างงี้คิดไว้ว่าสักวันอาจจะมีโดจินจริงๆดีใจจังครับ <3

armfine

เนื้อเรื่องสุดยอดเลย....ได้แบบนี้เจ๋งกว่าเดธโน๊ตอีก ^^

Plugin Tutorials

jarmee

นี่มันคล้ายๆกับนาฬิกาหยุดเวลาเลยนะ ชอบมากๆแนวๆแบบนี่ ภาพสีด้วยสุดจริงๆครับ

Blue_Valentine13

เยดโน็ต กะจะเดาว่าตัวเอกต้องจบไม่สวยแน่ แต่สายแบ่งปันแบบนี้ เจริญๆนะ

กลับมาตอบหลังอ่านจบ น่านเรื่องแบบนี้มันต้องมีตัวเอกแบบคนที่2