ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shizuki Shuya] Fuck Note เขียนอะไรก็เป็นจริง 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 14, 2018, 04:42:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hon5678

พระเอกนี้ หื่นแล้วยัง แบ่งปันคนอื่นอีก สุดยอด

*จะมีสาวโลลิมั้งไหมน้า อิอิ

Bom Wasitpol

กระดาษในฝันเลยนะเนี่ย แรร์ไอเทม ชัดๆ แต่อยากรู้มันจะมีวันหมดไหมอะ

ธนธรณ์ จา1

ดูพระเอกใจบุญจิงๆเลย

อย่าให้มีจองนะกระดาษเนี้ย

babyboyza

parutza007

virgoranger

มีเผื่อแผ่คนอื่นด้วยดีจริงๆ แต่ระวังกระดาษหมดนะ 55

edit ตอนหน้าโดนขโมยกระดาษไปซะแล้ว

siwapeeza

อันนี้มันยึ่งกว่าหยุดเวลาอีกจริงๆนะนี่  พระเอกโครตจะแบ่งปันเลยนะ อย่างงี้ถ้าเขียนเวลาเพิ่มจะได้มากกว่า ชม. ไหม นี่

พระเอกโครตใจดี ตอนหน้าเปลี่ยนคนด้วย 555

lllkitkunglll

กระดาษมันสั่งได้ทุกอย่างเลยเรอะ
Edit : กระดาษยังไม่หมดเหลืออีกเยอะ ภาตสองโดนคนอื่นขโมยกระดาษไปหรอ???

satapana

ช่วงแรกที่ ผญ รู้ตัวโทรแจ้งตำรวจ คิดว่าอาจมีเหตุการที่ทำให้ตัวเอกโดนไล่ล่าคับ

Tweetty13

ชื่อเรื่องเหมือนจะน่าสนุกนะครับ แต่พออ่านเนื้อเรื่องแล้วมันไม่มีเนื้อเรื่องอะไรเลย
ส่วนตัวผมไม่ค่อยชอบแนวนี้ครับ

เป็นกำลังใจให้นะครับ

Gunitle

ยิ่งกว่านาฬิกาหยุดเวลา นี่มันมีการตอบโต้555555 ว่าแต่พระเอกจะใช้หมดมั้ยนะ ต้องรอดู ขอ่านก่อนเลนะครับผมมม

Gunitle

รอตอนที่2เลยครับผม ดาวโรงเรียน5555 เนื้อเรื่องมันทำใาให้เป็นสูตรสำเร็จแล้วรึป่าว คือแบบพระเอกต้องเป็นราชางี้ แต่เวลาผมอ่านยังงี้จะไม่ค่อยดิ่งเท่าเรื่องหนักๆนะ แม้มันจะเป็นข่มขืนคนจรจัดอะไรก็ตาม เพราะรู้ว่ามันไม่จริงเลยไม่ค่อนอินตาม5555 แต่ก็ขอบคุณมากครับผผมมมมม

สวัสดีชาวโลก

ชอบมากครับเรื่องไหนมีแนวNTRแบบนี้ต้องมาสนองนีทตัวเอง  ::Punch::

edit: หอยลูกลุงเจ๋งครับ 5555 ถ้ามีก็คงจัดแบบntr

Caro 17

เป็น note ของจริงเลยแหะ งี้ถ้าฉีกหมดก็หมดนะสิ  ::Orz::

ว่าแต่พระเอกเรื่องนี้ใจดีแหะ แจกจ่ายทุกคนให้มาหื่นด้วยกัน ::Shy::