ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[doumou] Suou Kyoudai no Chotto Tsuiteru 1-nichi คู่แสบต๊องกับสาวขายบริการ[HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 23, 2018, 07:44:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aprilz

ผู้หญิงนี่โครตเก่งเลย ไม่น่าจะแค่เจ้าของร้านกาแฟนนะ รีดทั้งเงินทั้งน้ำจนแห้งเลย

gunflow

ภาพสวยงามมากครับ ชอบมากเลย รู้สึกเดาได้ว่าสองพี่น้องนี่หมดตูดแน่นอน

หมดดากจิงๆ รอยยิ้มหรือรอยตาเหลือก 555 ถ้าจะหมดตัวขนาดนี้ จ้างกระหรี่มาไม่ถูกกว่าเหรอนั้น

กฤษณะ ปานกัณฑ์

โดนหลอกหมดตัวซะมั้ง

นึกว่าจะแบบติดใจไม่เอาเงินซะอีก

punpun180

โดนแล้วแหละครับแบบนี้หมดตัวแน่นอนโดนดูดเงินก็ยังไม่ได้ตั้มชัวครับพี่สาวก็บ้าไม่แพ้กันเลยไม่น่าเหลือ
edit จบสวยยยหมดเกลี่ยงดีที่ยังได้ตั้ม เจอมืออาชีพเค้าไปหมดทั้งน้ำหมดทั้งตังฮ่าๆ เจ๊ใหญ่นี่รู้สึกว่สได้กำไรสองต่อเลย สงไสนั่งที่สวนตอนแรกต้องนั่งรอเหยื่อยแน่ๆ

Ae Haha

ได้เบินมา สามแสนเยนก็ไม่พอหรอก ไม่รู้ใครหลอกใครกันแน่ 555

Kit.m555

พี่สาวดูดก่อนเลยแหะ หมดตัวแน่นอน ::HoHo::
Edit : ตอนจบแลดูสงสาร 2 พี่น้องน่ะเทอว์

Ksdan

หมดตัวแน่ตัวเลย

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน180วัน

Turk Tephasadin Na Ayudthaya

แพงจังห้าพันก็ได้แบบท้อปแล้วแพงไป้
คิดว่าเงินหมดไม่พอจ่ายค่าล่อแน่ๆ

อ้าวได้ก่อนจ่ายไม่พอลดให้ด้วยใจดีนะเนี่ย ใจดีซัฝัที่ไหนหน้าเลือดมากเลยยยยยย

FFXCY

ความจริงแล้วถูกพี่สาวหลอกกินทั้งคู่ไหมเนี่ย

หมดจ้า ดีนะที่จ่ายค่าเช่าไปแล้ว เจอรูดทรัพย์หมดตูด พี่สาวเขาขายของเก่ง บริการเยี่ยมจริงๆ

Klise Nontakon

น่า เหมาแต่แรกนะ 555+

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน180วัน

acerolar

::Bloody:: ผมคิดว่า เรื่องราวต้องจบแบบที่ พี่น้องฝาแฝดเงินหมด แล้วต้องไปเป็นลูกน้องของสาวสวยคนนี้แทน แต่ในขณะเดียวกันก็ยังได้จัดการสาวสวยได้แบบใกล้ชิดทุกวันเลยครับผม

acerolar

ในที่สุด ก็หมด แต่ก็ฟินทั้งผู้ให้และผู้รับ มีความสุขทุกคนเลย ว่าแต่ ยังไม่ได้ใช้เงินทำอย่างอื่นเลย จะอยู่กันยังไงต่อล่ะเนี่ย

bigboy001

จริง ๆ น่าจะเอาเงินไปทำอย่างอื่นนะ เอามาใช้ฟุ่มเฟือยแบบนี้จะดีเหรอ จบงานนี้เงินหมดแน่ๆเลย ::Thinking::

Edit เป็นไปตามคาดหมาย เงินเกลี้ยงจริง ๆ ด้วย จะว่าไปสาวหน้าตาหงิม ๆ นี่แหละ เห็นเรียบร้อยแบบนี้ เอาเก่ง เอามัน เอาไม่หยุด หลายคนละ

Asdasd Adsasdasd

เธอมันร้ายยย

แบน180วัน

Dragoo

ตอนจบสาวคนนี้ต้องหลอกเอาไปได้ทั้งสามแสนแน่ๆ
ถ้าเป็นแบบนั้นจริงจะได้คุ้มเสียไหมนั่น

***นั่นไง แต่ยังใจดีเหลือให้อยู่นะนี่ รึป่าวหว่า 555
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too