ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[doumou] Suou Kyoudai no Chotto Tsuiteru 1-nichi คู่แสบต๊องกับสาวขายบริการ[HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 23, 2018, 07:44:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

glaciar

สองพี่น้องน่าจะอยากจัดเต็ม จ่ายไปหมดตัวไม่เหลือซักบาท  ::Shower::

ตามที่คาดไว้ ตังหมดตุด แต่ว่าพี่สาวนมโตนี่ทั้งขายเก่ง ทั้งรับทั้งรุกได้หมดแบบนี้่ แหล่มจัด ::Oops::

makijung

หึหึ ตอนสุดท้ายอาจจะได้อาเจ้นี้มาเยด้วยกันตลอดไปแน่
อ้าวเหมือนโดนหลอกยังไม่รู้วะ5555

tantan123

ผมว่าสุดท้ายไม่เสียเงินสักบาทท

จบกันนสุดท้ายหมดตูดเลยย​  แต่ก็คุ้มไม่ใช่น้อยย

nuttavat.job

สุดท้าน่าจะเสียจนหมดตัวแต่ไม่มีจ่ายเลยโดนจับเป็นสัตว์เลี้ยง

edit: หมดตัวกันเลยทีเดียว ส่วนผญเห็นหน้าแบบนี้ฟาดตังเรียบเลยนะ

jackalza

จะโดนหลอกหมดตัวเองซะม้างงง

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน60วัน

kukung

จะหมดตัวก่อนจะได้แอ้มหรือป่าวครับเนี่ย

Edit. หมดตัวจริง ๆ ด้วย ต่อไปแฝดคู่นี้ น่าจะใช้วิธีนี้หาเงินแน่ ๆ

jo2035

หมดตัวแน่นอน

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำครั้งที่3
แบนถาวร

Gunitle

หมดตูดแน่5555 นี่มันอะไรกั้นนนน น่าจะจบแบบตลกๆนะครับเรื่องนี้ แต่เดาไม่ถูกเลย ขออ่านก่อนละกันนะครับท่านฮิปป

Gunitle

55555 หมดตูด สงสารพี่น้องคํ่นี้จังเลย 80000เกือบ90000เลยนะนั่น ถ้าเป็นที่นี่ได้หม้อสุกี้ไปเรียบร้อยแล้ว55555 ขอบคุณมทกครับผมท่านฮิป เรื่องนี้ภาพสวยดี แปลทับคงเหนื่อยหน่อยนะรับ

jachal

พี่สาวทรงโต จะเสร็จ เด็กๆ หรือ เด็กๆ จะเสร็จ พี่สาวทรงโต

พี่สาวทรงโต จัดหนักเด็กๆ มีความสุข

fu.soo

หมดตูดแน่นอนน้องเอ้ย ::Grimace::
เรียบร้อย3แสน หมดตูด55555 ::HoHo::

Tanatos

ทำไมไม่ซื้อเหมาาาา สุดท้ายอยุ่ด้วยกันแน่ฟ

Edit เอ๊า จากไปซะงั้นนน นึกว่าจะอยู่ด้วยกันตอนจบซะอีก ดูนางก้ชอบ 

suttipong boonpratuang1

เสียหมด70000 ::Pull::::Elder::

แปลกดี ยอมจ่ายขนาดนี้55555555555555555555

PaulA

ผมว่าไม่ทันถึงไหน เงินคงหมดไม่พอ แล้วก็เลยตามเลยแน่ๆ
บริการแบบนี้หื้มมมม. หมดตัวจนได้ตามที่คาดไว้

timeai

คิดว่าสองพี่น้องต้องโดนหลอกจนเงินหมดแน่เลยครับ  ::Thinking::

แม่สาวทรงโตคนนี้น่ากลัวจริงๆสองพี่น้องคงหายซ่าอีกสักพัก  ::Sweat::