ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 1 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 30, 2018, 10:54:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Crypt

คิดว่าแปลก ๆ ตั้งแต่ชื่อเรื่องละ สงสัยว่าจะเป็นแนวฮาเร็มแบบไหนนะ แต่ดูน่าสนุกนะเนี่ย

::Sweat:: จะได้นางเอกป่ะเนี่ยแบบนี้

niceanglev

ประธานมีรสนิยมแปลกๆ? หรือว่าไม่อยากได้แฟน แต่อยากได้พระเอกเป็นเพื่อนนอนเฉยๆ

Hi doGen

vigo

ขอเดาว่ารุ่นพี่ที่แอบชอบคงเป็นทอม และรุ่นพี่ที่คอยช่วยคงเป็นแฟนรุ่นพี่คนนั้น
########
ผิดคาดคิดว่ารุ่นพี่ที่แอบชอบเป็นทอมแต่กลายเปนโรคจิตปไซะงั้น

packna

รุ่นพี่ช่วยสร้างความมั่นใจให้ดีจริงๆเลยแบบนี้ ขอให้สมหวังนะ

Joshdsukka

ผมว่ารสนิยมมันคือชอบดูคนอื่ยเอากัน เพื่อนมันรู้เลยจัดโชว์ให้

Edit: นั่นไงเดาถูก 55555

สมถ ไชยเมือง

มารอดูเนื้อเรื่องว่าจะไปทางไหนเดาไม่ถูกจริงๆ จากที่อ่านนางเอกเเกจะมาเเนวntrหรือเปล่าไม่เเน่ใจ ::Thinking::

ฉัตรชัย ใ1

นางเอกชอบดูพระเอกมีเซ็กกับสาวอื่น

goorboyI

ประธานเข้ามาพอดี เลยจัด 2-1 แนวฮาเร็มแบบที่ต้องการ  ::YehYeh::

นี่มันจะหักมุมเกินไปแล้ว สรุปเรื่องนี้ประธานดูทั้งเรื่องหรอ

b72208

เดาลำบาก ต้องติดตามไปเรื่อยๆ แต่สงสัยพระเอกนิจิยะ คงได้แอ้มหลายคนแน่ๆ

edit: ซะงั้น นางเอก? กลายเป็นโรคจิตชอบดูคนอื่นๆ ซะงั้น 555 พระเอกเราจะทำไงต่อไปละ

xonly-1785

วันนี่ยังไงก็ไม่รอกจากรุ่นพี่ อยากรู้จริงจะลงเอยกับนางเอกยังไง แล้วใคนละคือแฟน

เค้า​ชอบดูแฟนตัวเองมี sex​กับคืออื่นเฉยเลย  อย่างนี้พระเอกเราก็เพลินละสิหาผู้หญิงมาให้

วัชริศ วร

tcm12599

ผมอยากมีความมั่นใจบ้างเลยครับ ::DookDig:: รุกมาขนาดนี้ ใครจะทนไหว

คนรักกันชอบกัน เขาทำกันแบบนี้หรอ "มีเซ็กกับคนอื่นให้ดูหน่อยสิ"

baycon

นิจิยะ​ ยูริ  นายมีอาจารย์ทีดีมากกกก

ล่อเพื่อนไปก่อนนะ  นางเอกคงต้องรออีกหลายตอน 555

อ่าวกำ  ยังไม่ได้นางเองอีกนานเลย ดันทะลึ่งโรคจิตอีก 555 ตามชื่อเรื่อง