ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 1 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 30, 2018, 10:54:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

มาแนวนี้ พระเอกน่าจะกินเรียบ แต่ขออย่าให้มี ใครมาNTR นางเอกเลยเถิด เห็นลายเส้นแล้ว มันรู้สึกแบบนั้น จริงๆนะ

CoolNook Thangsakul

นางเอก สายโรคจิตซะงั้น แต่แบบนี้ก็แจ่มไปอีกแบบ

joulez

เห็นมี3ตอนน่าติดตาม ยังเดาเรื่องไม่ออกเลย พระเอกจะได้เพื่อนนางเอกมั้ยเนี่ย ยั่วขนาดนี้ไม่น่ารอด

อ้าว..เพื่อนนางเอกยอมให้เอาเฉยเลย แถมได้นางเอกเป็นแฟนอีก แต่ผมติดใจคำแปลนะตรงเพื่อนนางเอกบอกจะทำให้ทุกคนติดใจ มีเหมาหมดแน่ แถมทุกคนคงรู้รสนิยมนางเอก จะจบงัยนะ ผมว่ามีสวิงยกก๊วน ดูจากพระเอกอึดมาก

chocolaze

::Cheeky:: ::Hmmm::เอาไปเอามาเผลอๆเพือนประธานเป็นนางเอกนะเนี้ย แบบแอบชอบพระเอกอะไรงี้ทำวางแผน

อ้าวประธานมีรสนิยมแบบนี้หรอเนี้ย หุหุ

tamagot123

::Bloody:: ในเมื่อท่านบอกว่าจะมีหักมุมนิสๆพร้อมแนวแปลกๆ แถมชื่อเรื่องก้บอกว่านอนกับแฟนที ผมว่านางเอกต้องไม่ใช่สาวใสเวอรจิ้นแน่นวลลลล

น่านไงตรูว่าแล้วว่ามันแหม่งๆ

amlan

ผมคิดว่านางเอกเป็นเลสนะ

ผมนิ..อึ้งเลย  มีแฟนแบบนี้คือมันจะดีหรือไม่ดีวะ ตอนฉากกินน้ำผมนี้แทบพุ่ง ::Oops::

ensd-07

น่าจะเจอรุ่นพี่สอนงานก่อน แล้วสุดท้ายก็เอากัน แล้วไปสารภาพให้แล้วนางเอกโอเค

กลายเป็นนางเอกชอบดูแฟนตัวเองเอากับคนอื่น

cuffs 112

โดนหักอกซะแล้ว มีความหวังมาเต็มทีเลย แต่ยังซิงอยู่มันเกียวอย่างไงกับการที่หญิงจะรับรัก อะ
เป็นเพื่องที่ดีจริงน่า ซาซากิจัง ลองให้ก่อนด้วยแต่พระเองตูต้องหาคนมามีเซ็กให้นาเองดูอีก

Koachi Asuka

อารมตอนแรกคิดว่าจะเหมือน โด เรื่องนึงจำไม่ได้ละที่ให้ทำกับแฟนตัวเอง

ประธานนี้ดูเข้าขั้นโรคจิตหน่อยๆละแหละ

แมงโก้ส้นตีน

สงสัยเหมาทั้งห้องสภานักเรียนนั่นแหละ

ว่าแต่รุ่นพี่จะตกลง หรือว่าจะร่วมใจกันสร้างฮาเรมล่ะเนี่ย ลุ้นๆ  ::Yes!::

อาวละ ต่อไป ตาสาวแว่น สนุกแน่ๆ
ว่าแต่ทำไมรุ่นพี่ถึงไม่ยอมให้เยละเนี่ย สงสัย  ::Dizzy::

kurokami

ยังคนนี้ชอบพระเอกชัวๆ

ตอนจบหักมุมเฉยๆตอนต่อพระเอกน่าจะปวดร้าว ::WooWoo::

marcut

รุ่นพี่ซาซากิชอบพระเอกอยู่ก่อนรึเปล่าจึงวางแผนให้ไปสารภาพคาเนะ แล้วอาสามาช่วย แล้วไปได้จัดกับพระเอกก่อน
คาเนะชอบดูแฟนมีอะไรกับคนอื่น แบบนี้พระเอกคงได้จัดกับสาวๆอีกหลายคนแน่ ตัวละครที่เหลือจากที่แนะนำคงเสร็จพระเอกหมด

Theemotionof

คาเนะกับซาซากินี้เบี้ยนกันรึเปล่า

เพราะสาวแว่นใบ้ว่าชอบความสัมพันบางอย่างของคนในสภา อ่านไปลุ้นไปครับ สนุกมาก

ไปๆมาๆเนื้อเรื่องนี้พลิคไปจากที่คิดไว้เยอะเลย สนุกมากครับ