ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inue Shinsuke] Caged Hawk เจ้าหญิงในซ่อง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 31, 2018, 07:54:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พ่องง

ึคุณหนูงานเข้าเแล้วว
น่าสงสารนางนะคับ อยู่ๆก็กลายเป็นกะหรี่

hayato

ยพวกผชที่มาเอาคงติดใวจแล้วกลายเป็นลูกน้องคุณหนูเหมือนเดิมแน่เลย

exsoldier

กลิ่นดาคไซด์ลอยมาเลยยยยย   กะหรี่ไฮโซ  เสดแน่หนูเอ๋ย หน้าตาโคตรแค้นฝังหุ่น

มาว่ะ อยุในซ่องยังสร้างฐานอำนาจได้  โคตรโหด  ::Horror:: ::Horror::

rachysuwanbmp

คนรับใช้นี้ขนาดถึงเหมาได้ทั้งวันเลยเหรอเนี่ย

Orcus

ohhh แนวดาร์ค คุณหนูเจอคนใช้เอาคืนแบบนี้ บอกเลย บานแน่นอน

wasdyuki2540

ผมชอบจริงๆเลยแนวนี้ ดาร์กๆ เป็นกำลังใจให้ครับทำงานออกมาเยอะๆ

เออดี นางเองไม่โง่ ออกแกมโกงนิดๆชอบ

-taro-

มาแนวนี้โดนคนใช้ลงแขกสั่งสอนแหงๆ

——————-

นึกว่าจะโดนลงแขกแบบโหดๆจนเตลิด

ผิดคาดเล็กๆ

vayupak

สั่งเก็บหมด มันต้องแบบนี้สิคุณหนู
ขอบคุณมากครับ

treerasitnut

Dark ข้ามปีเลยนะครับ55 ปล สวัสดีปีใหม่นะครับทีานskater ปีใหม่นี้ขอดาร์กๆจัดเต็มเลยครับ ขอให้ท่านพักผ่อนมากๆ ไม่ต้องเร่งแผลมากก็ได้ครับ ทำเท่าที่ไหวนะท่าน

นางเอกไม่ธรรมดา55 นึกว่าจะยอมกลายเปนของเล่นเงียบๆแล้ว ดันกลายเปนกระหรี่เบอร์1 ละแก้แค้น4คนนั้นได้

Zeratul

ชอบมากครับ แนวคุณหนูตกอับ ส่วนตัวนี่ก็อยากรู้ว่ามีคนรู้จักทำงานอย่างว่าหรือเปล่า ถ้าเจอคงตื่นเต้นน่าดู เข้าใจอารมณ์คนใช้เลย

เรียกว่าจบสวยหรือเปล่าเนี่ย แต่ก็ยอมใจนาง ยอมทำทุกอย่าง โดยไม่สนวิธีการ เพื่อให้ได้สิ่งที่ตัวเองต้องการ

akasaboy

หืมมม สายดาร์กที่แท้ทรู คุณหนูผู้หยิ่งผยอง เริ่มรู้สึกตัวว่าจะโดนอะไรแล้วสินะ น่าสงสารดีมั้ยเนี่ย

::Sweat:: ::Falling:: ::Horror::
โหหห โหดจัดปลัดบอก 4 คนนั้น ไปนอนคุยกับรากมะม่วงแล้ว ไวจริง ๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

HK

มีแวว NTR หนักๆแหะ ให้เดาก็คิดว่า พ่อนางเอกตายแล้วละมั้ง

*** ก็จบดีแหะแบบนี้ ดูเป็นสาวที่แกร่งดี ใช้หนี้หมดน่าจะ ควบคุมได้เยอะ

กัมพล อินสว่างวงศ์

สุดยอดดด เด็กจะกลับมา Edit คุณหนูยังไงดี

ชอบ ๆ จบดีมากครับ

ohm2999

คุณหนู โดนแก้แค้นแบบนี้จะไหวรึเปล่า

เจอคุณหนูสายโหดใช้ร่างกายเป็นอาวุธ